Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jopo la vigogo wa CCM lamwekea kambi Dk Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Josh Michael, Oct 9, 2009.

  1. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    MAOFISA wa CCM kutoka makao makuu na wengine wa chama hicho mkoani hapa wameweka kambi kwenye Jimbo la Karatu kuratibu zoezi la uandikishaji wapigakura katika serikali za mitaa na baadaye kushuhudia uchaguzi huo.

    Habari za uhakika toka ndani ya CCM mkoani hapa zimebainisha kuwa jopo la viongozi hao wa CCM, linaongozwa na katibu wa mkoa, Mary Chatanda ambaye amehamishiwa Arusha hivi karibubni kuchukuwa nafasi ya Mohamed Mbonde aliyehamishiwa Mkoa wa Shinyanga.

    "Ni kweli kuna viongozi wetu wapo Karatu... kama unavyojua nia yetu ni kuhakikisha tunalitwaa Jimbo la Karatu mwakani," alisema kiongozi mmoja wa CCM.

    Kiongozi huyo alifafanua kuwa katika kuhakikisha jimbo hilo ambalo tangu mwaka 1995 mbunge wake ni Dk Slaa linarejeshwa CCM. Wameamua kuanza kuweka nguvu kwa kupata viongozi wa serikali za mtaa na vijiji.

    "Tuna imani tukiwa na viongozi wa mitaa na vijiji tutakuwa tumepiga hatua moja muhimu kuelekea kutwaa Jimbo la Karatu," alisema kiongozi huyo.

    Hatua hiyo ya CCM kuwapeleka Karatu maafisa wake imekuja takriban miezi mitatu baada ya kuwatuma maafisa kadhaa toka makao makuu ambao pia walikuwa wameweka kambi Karatu, ikiwa ni kujiandaa kulitwaa jimbo hilo.

    Mwenyekiti wa Halmashauri ya Karatu ambaye anatoka Chadema, Lazaro Maasai alisema jana kuwa wana taarifa za CCM kuvamia wilaya hiyo, lakini wamejipanga kushinda.

    "Ni kweli wapo viongozi wengi wa CCM na wameanza kucheza rafu zao ila wataondoka kwa aibu Karatu,"alisema Lazaro.

    Mwenyekiti huyo alisema Chadema ina uhakika wa kushinda kwa kishindo katika uchaguzi huo wa serikali za mtaa na hatimaye kushinda tena mwaka 2010.

    Wilaya ya Karatu ni wilaya pekee mkoani Arusha ambayo inaongozwa na upinzani na CCM imekuwa ikitumia mbinu mbalimbali bila mafanikio kujaribu kuishika wilaya hiyo. Wakati wa uchaguzi wa mwaka 2005, CCM ilitumia zaidi ya Sh50 milioni jimboni humo, lakini ilishindwa.

    Akizungumza na Mwananchi, Dk Slaa alidai kuwa amepata taarifa hizo na kueleza kuwa wanachofanya CCM ni vurugu.

    "Ni kweli kuna viongozi Karatu na wamekuwa wakisababisha vurugu kwani kuna vitongoji vipya vitano wameshinikiza viwepo bila utaratibu, lakini tunapambana nao," alisema Dk Slaa.

    Alisema licha ya CCM kuongeza nguvu Karatu, bado ana imani kuwa Chadema itashinda kwenye uchaguzi huo.

    Mkurugenzi wa Halmashauri ya Karatu, Ahmed Mshamu alisema hali ya uandikishwaji Karatu inakwenda vizuri ingawa kuna malalamiko mbalimbali.

    "Ni kweli kuna malalamiko kuwa kuna chama kimeweka kambi huku na mambo ya vituo, lakini sio vurugu na yote tunayafanyia kazi," alisema Mshamu.

    Mkurugenzi huyo alisema kuwepo kwa kundi ambalo linahamasisha wanachama wake kujiandikisha, si makosa na halmashauri haiwezi kuingilia.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nimeisikia hiyo ila mi naona wanapoteza muda tu...Dr.Slaa is a heavyweight politician hawamuwezi
     
  3. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tusubiri Wapiga kura waseme hilo!
    Kwa nini kuandikia mate?
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanajisumbua tu maana hata waje na pesa zao za mafisadi watapata patupu
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Watu wa Karatu sio sawa na wa Ukonga ambako wanakumbatia mafisadi; hawa waMbulu wameamka kweli kweli HAWADANGANYIKI!!!
     
  6. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Najua CCM wanaweweseka sana kuona jinsi gani Dr.Slaa alivyo makini Hongera Dr Slaa
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naona wazi kabisa sisiemu wamekosa shabaha
     
  8. w

    wanjala john New Member

    #8
    Oct 9, 2009
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanahangaika tu, waache kwan wana hela zisizo na matumizi.
     
  9. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani kupiga kambi kwa CCM pamoja na kununua wapiga kura, kuchangisha pesa, Lakini ukweli unabaki pale pale kwamba mwaka 2005 walichangisha pesa nyingi sana walimbulia patupu
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umetoa wapi utumbo huu wa samaki? Jaribu kuweka source ya mazagazaga unayokopi....!
     
  11. N

    Nanu JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM, they like playing fouls!!!!!
     
  12. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni haki yao kuweka kambi, ndiyo demokrasia hiyo watakuja CUF, CCM TLP and others as well what is wrong with that?
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wacha kujishaua, utasutwa!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    He (Josh Michael) is the source, au we mpaka uone `The Guardian!Na hii ishu siyo utumbo, UNLESS KAMA WE NI MGENI HAPA NCHINI.hII KITU INAJIELEZA YENYEWE na iko clear BILA HATA CHENGA!..We ndo wale waliotumwa hapa JF nini?
     
  15. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    PakaJimmy,
    Kila mtu anayekupinga au mwenye mawazo tofauti katumwa? akh!
    i. wewe umetumwa na nani?
    ii. usifikiri kwakuwa wewe umetumwa kila mtu anatumwa?
    iii. CCM wana haki,CUF wana haki kama CHADEMA wanaona kuna kambi hakuna kulalamiika ni kupamabana ndiyo demo-kurahisisha.
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeshakuwa msemaji wa JM sio? Unapoki habari ni vema kuonyesha umekopi wapi,zaidi Ta'adabu!
     
  17. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 228
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    CCM ineshindwa kuleta maendeleo ya kweli katika nchi hii, kazi yao kubwa iliyobaki ni kuhakikisha inatumia michezo michafu ili ishinde chaguzi. watambue kuwa wananchi wa karatu si wa kuhongwa na kuhongeka, wapeleka hivyo vijesenti vyao lakini watambue kuwa mwisho wa siku watashindwa uchaguzi.

    Mi naona wasipeleka viongozi tu wapeleka mpaka ofisi kuu huko karatu huenda wakapata 3% ya kura.
    Naomba kuwasilisha hoja!
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nadhani CCM na Serikali yake wanapaswa kumshukuru sana Dr Slaa. Amewaamsha kwa mambo mengi tu.
     
  19. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo aachwe awe "Mgombee pekee" mpaka milele..don't bring us back to the dooms days...lazima apate upinzani tusikie other side of him...
     
  20. Nyumbu

    Nyumbu Senior Member

    #20
    Oct 9, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa ndugu Tumain, zile dooms days zilizoletwa na CCM tusizikubali tena.
     
Loading...