Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joomla Website Developers....

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kiguhu, Jul 8, 2012.

  1. Kiguhu

    Kiguhu Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa developer wa Joomla websites for sometimes now. But this seems frightening me. Nikitaka kuaccess Joomla back-end Login Form (Screen) haitokei napata sms


    Joomla! Administration Login


    Use a valid username and password to gain access to the administrator backend.
    Go to site home page.

    Any help please and I dont want to re-install joomla again.
     
  2. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kabla sijaenda mbali, je unaweza kuaccess kwa kutumia username hiyohiyo na password tokea front end? Je unatumia joomla version ipi??

    Kama unaweza kuacess, basi inawezekana kuna extension (imeharibu permission) hivyo umepoteza uhalisia wako kama admin, hivyo nenda kwenye database na uhakikishe user ID ipo kwenye admin group.

    Kama hauwezi kuacces hata kwa front end, basi inawezekana user table imecorrupt au kufutwa, inaweza kusababishwa na kivamiwa au extensions zisizotengenezwa vyema. Hivyo unatakiwa kuirecover tokea kwenye backup kama table nzima imefutwa au kama sio basi nenda hatua ya chini.

    Kama umesahau password ya admin au admin akaunti imefutwa basi fanya hivi.

    (Kwa joomla 2.5) nenda front end na usajili akaunti yoyote (kumbuka username na password), halafu nenda kwenye configuration.php na chini kabisa andika public $root_user='myname'; ambapo myname ni jina la hiyo akaunti mpya.

    Baada ya hapo, login na ukabadilishe password ya admin na kufuta huo mstari wa juu kwenye configuratio.php . Kumbuka kuangalia logs files kwa chanzo.

    Nimeanza mafundisho ya joomla ambayo yatapatikana kwenye AfroIT.com na pia https://www.youtube.com/watch?v=6tv8j6mX6vA nadhani itawasaida wengi.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    if you can get to the database nenda huko kabadilishe pw ya admin
     
  4. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    - password = "Hii ni MD5 na hashed password"

    admin = 433903e0a9d6a712e00251e44d29bf87:UJ0b9J5fufL3FKfCc0TLsYJBh2PFULvT

    secret = d2064d358136996bd22421584a7cb33e:trd7TvKHx6dMeoMmBVxYmg0vuXEA4199

    Hii ni kwa sababu kwenye Database wanatumia MD5 hashed database
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I know but it can be changed kwenye database, i have done that several times tayari. . . Inawezekana!
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kilongwe itabidi na mie unirushe kwenye youtube yako tuelekezane namna ya kubadili super admin pw kwenye DB
     
  7. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kaka kesho tunarelaunch Afroit.com ambapo watu wataweza kuzipata videos zote kwa pamoja, unaweza kutengeneza video yako na ukatutumia link mkuu, haina tabu.
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nadhani hapo since joomla hata wordpress uwa wana hash passwords for security reasons, njia rahisi ni kiubackup database bila kuchukua table ya users. kisha install upya joomla tengeneza admin username mpya na password, kisha rudisha data zako kwenye database.
     
  9. Kiguhu

    Kiguhu Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The problem is not that nimesahau password ila login screen haitokei kabisa. Any help please...
     
  10. Kiguhu

    Kiguhu Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for elaboration. Nilitumia Joomla 1.6 stable version and before coming to it nilikuwa sijafanya chochote kwa muda wa wiki kama moja hivi and I dont want to backup and Install it again. Nifanye nn?
     
  11. Kiguhu

    Kiguhu Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for elaboration. Nilitumia Joomla 1.6 stable version and before coming to it nilikuwa sijafanya chochote kwa muda wa wiki kama moja hivi and I dont want to backup and Install it again. Nifanye nn?
     
  12. U

    Uswe JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbona nimekwambia tayari badili pw kwenye it works brother! nime skype name yako niku-call kama bado inazingua how to go about
     
  13. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama unaweza tuma url au ni PM ili kuona tatizo kwani nadhani nimeshindwa kukuelewa nini unamaanisha.
     
  14. Kiguhu

    Kiguhu Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I have changed admin pw several time bt the same problem.
     
  15. U

    Uswe JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tupe address boss
     
  16. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kinachotokea kwa uyu ndugu yetu ni hiki kwenye hii picha hapa[​IMG]
     
  17. P

    Papizo JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Check hapa chini naona jamaa alikuwa na problem kama yako, so nime copy comment yake kama ilivyo ili usipate tabu na nimeweka link mwishoni utaiona, jarbu then njoo tuambie
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Do you still have your problem?


    I had it in last few hours, but, fortunately, I have debugging on. So, I could see which SQL statements were executed just before displaying the page mysite/administrator.

    Statement:
    Code:
    SELECT id, title, module, position, content, showtitle, params, mm.menuid
    FROM jos_modules AS m
    LEFT JOIN jos_modules_menu AS mm
    ON mm.moduleid = m.id
    WHERE m.published = 1
    AND (m.publish_up = '0000-00-00 00:00:00' OR m.publish_up <= '2011-07-07 19:32:49')
    AND (m.publish_down = '0000-00-00 00:00:00' OR m.publish_down >= '2011-07-07 19:32:49')
    AND m.access IN (1,1)
    AND m.client_id = 1
    AND (mm.menuid = 0 OR mm.menuid <= 0)
    ORDER BY position, ordering


    gave the rest of the program no records. So, I had to input one new record in jos_modules_menu with module_id = id of login module (read from table jos_module) and menuid = 0...

    ... and now I have login module on the entry page mysite/administrator [​IMG]

    And... how the records were deleted? Don't ask, it is hot here today [​IMG]


    au check hii link hapa
    Joomla! &bull; View topic - No username or password to login to backend?!

    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

    Usisahau kusema asante mkuu, hope problem yako itakuwa solved na ikikataa hiyo njia rudi tena jamvini tumbie then tutakusaidia mpaka ikubali.
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii si anapata baada ya kuweka username na password? Je nini anapata akiandika www.hisaddress/administrator?
     
  20. Kiguhu

    Kiguhu Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My Error Log file.

    [23-Mar-2012 09:14:27] PHP Warning: Invalid argument supplied for foreach() in /home/ema/public_html/administrator/components/com_xformsdisplayrecords/models/form.php on line 570
    [23-Mar-2012 09:15:02] PHP Warning: Invalid argument supplied for foreach() in /home/ema/public_html/administrator/components/com_xformsdisplayrecords/models/form.php on line 570
    [25-Mar-2012 03:06:02] PHP Warning: constant() [<a href='function.constant'>function.constant</a>]: Couldn't find constant JPATH_ in /home/ema/public_html/libraries/joomla/installer/adapters/module.php on line 74
    [25-Mar-2012 03:06:02] PHP Fatal error: Cannot redeclare com_uninstall() (previously declared in /home/ema/public_html/administrator/components/com_chronoforms/uninstall.chronoforms.php:10) in /home/ema/public_html/administrator/components/com_phocagallery/uninstall.phocagallery.php on line 16
    [25-May-2012 12:23:10] PHP Warning: constant() [<a href='function.constant'>function.constant</a>]: Couldn't find constant JPATH_ in /home/ema/public_html/libraries/joomla/installer/adapters/module.php on line 74
    [29-May-2012 02:23:25] PHP Warning: constant() [<a href='function.constant'>function.constant</a>]: Couldn't find constant JPATH_ in /home/ema/public_html/libraries/joomla/installer/adapters/module.php on line 74
    [29-May-2012 02:29:01] PHP Warning: constant() [<a href='function.constant'>function.constant</a>]: Couldn't find constant JPATH_ in /home/ema/public_html/libraries/joomla/installer/adapters/module.php on line 74
    [29-May-2012 02:29:41] PHP Warning: constant() [<a href='function.constant'>function.constant</a>]: Couldn't find constant JPATH_ in /home/ema/public_html/libraries/joomla/installer/adapters/module.php on line 74
    [29-May-2012 02:54:22] PHP Warning: constant() [<a href='function.constant'>function.constant</a>]: Couldn't find constant JPATH_ in /home/ema/public_html/libraries/joomla/installer/adapters/module.php on line 74
     
Loading...