Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joomla template problem!!!!!please

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MtuMmoja, Sep 7, 2011.

  1. MtuMmoja

    MtuMmoja Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wakubwa kwa mwenye kujua hii error tunaondoaje naomba anisaidie!ni hivi:
    Nimejaribu kuestablish categories pamoja na Articles zake kisha nikacreate link katika main menu hizi article.Baada ya kuweka article ya pili nikakosea kwenye kuchagua single article,kilichotokea ni kwamba katika visitor's site article nyingine zote ziko fresh ila niki click hii articla niyokosea inaleta error hii hapa!
    Nataka hiyo Born 2 Hustle itoke mana nikiiclick inaleta hii display screen!!!

    Capture.JPG
    Naomba kwa anayejua,aliyewahi kufanya hii ishu anisaidie,please!!!!!!!!!!!!!!
     

    Attached Files:

  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Uweezkano mkubwa installation ya joomla uliyofanya hakikuwa kamili na ilimiss baadhi ya files au files ziko katika location tata
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    unatumia version ipi ya joomla na ya xampp hz version mpya za xampp na wamp znaleta shida kdg na joomla 1.5 kwa kudisplay notices na warnings.
     
  4. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Angalia link za component ulizoweka kwenye hiyo menu, inaonekana umeidirrect kwenye com ambayo kama vile haipo au haujai enable au haujailink inavyotakiwa.
     
  5. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tumia easyPhP me ndio nilioanzia kujifunza jumla,
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    sio jumla ni joomla.
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Daaaa humu ndani ni burudani kwa kweli maana mtu unalala kwa furaha tu,alikosea naona mkuu
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Tatizo hapo naona kama alivyosema mkuu hapa haujailink hiyo ndio maana inafanya hivyo,cha kufanya click hiyo link then ita jilick automaticaly,
     
  9. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dogo nimetumia kiswahili dogo, jumla ni kwa kiswahili, Dogo wewe jumla siumeifahamu mwaka jana kama sio mwaka huu.

    <br />
    <br />
     
  10. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    M2 1 hiyo link umeiunganisha na com, mod au article ?
     
  11. MtuMmoja

    MtuMmoja Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimeweza kuiondoa wakubwa!!!nimei link hii article kwenye home!!!!kisha nikai unpublish!!ikaondoka kabisa!!!!!thanks for ya help!!!!!!!!
     
  12. emanuel.feruzi

    emanuel.feruzi Senior Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee, in actual sense ThinkPad is correct.

    - The name Joomla is a phonetic spelling for the Swahili word "Jumla," which means "all together" or "as a whole"

     
Loading...