Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jongwe!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Hofstede, Oct 19, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Jongwe KWELI kazeeka

    [​IMG]


    JONGWE.JPEG.jpg
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya kibabu babu, ha ha ha ha:A S-rose:
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na huko ndani kuna kufuli na kibukta cha jeans lakini bado suruali haikai, na bado kazee kanang'ang'ania ikulu. Africa shida sana
     
  4. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani alikuwa anataka kuvua suruali lake ili awape laana hao wananchi wake
     
  5. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Africa bara moto!!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Bwahahahahahaaaaaa
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kituko cha karne kwa Afrika na Dunia kwa ujumla!!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  9. M

    Malunde JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pamoja na uzee wote sikumbuki kama kamewahi anguka mbele za watu
     
  10. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli kazeeka ila akili zake hazija zeeka kama za JK, MAKAMBA, KINANA, KINGUNGE, MSEKWA, RIZWANI NA MA SALMA maana hawa wote askili zao zimezeeka mpaka hazina akili, huyu babu ana uzalendo na uchungu na nchi yake sio kama hawa wenzetu na mimi MAFISADI WAKUBWA HAO.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    au kuchekacheka hata kwa serious issues kama jamaa yetu
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Boss hukaa kulia...usually

    [​IMG]
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    ''Whos that?...I dont have grands''

    [​IMG]
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    With wife number one....1950'...Sally

    [​IMG]
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    With wife number two....1990s....Grace

    [​IMG]
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Afya hiyo nzuri ya hako kazee ni bahati mbaya kwa Zimbabwe - kwani kana nguvu ya kuendeleza udikteta wake.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Alipokuwa na Sally alikuwa mtu powa sana

    [​IMG]
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ila huyu babu angestaafu kwa sasa. Maana graph inarudi kwenye childhood sasa. Asisubiri mpaka akianza kuomba pipi on public events
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu collections ya hizi picha ni superb kwa wanaomfahamu Mzee Bob na wanamfuatilia mambo yake
     
Loading...