Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jokofu La Kampuni ya Coca - Cola

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ndallo, Jul 31, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Wakuu nina mdogo wangu anafungua duka dogo (Mini Super Market) anaomba kujua utaratibu wakupata jokovu la kampuni ya Coca - Cola je aanzie wapi? Najua hapa nikisima cha hekima kwa wale wajasiria mali ambao wameshapitia hatua zozote nawaomba wanijuze ili niweze kumsaidia huyu dogo. Asante.
     
Loading...