Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jokes

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by waluwalu, Sep 19, 2011.

  1. w

    waluwalu Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee mmoja aliekuwa pande la baba miraba minne alikua akitaniana na mjukuu wake mambo yakawa hivi: mjukuu: eti babu uliniambia nianze kuesabbuu,; mmoja niongeze neno kablaya mmoja ambalo ni mtu na mbele ya neno moja kuwe na neno wewe unapata sentesi MTU MMOJA WEWE NA je nikianza kuesabu kuanzia mbili litakua MTUMBILI WEWE ni kweli? duu babu hakujibu ila bibi alikua anacheka mbaya,tena mjukuu akamwambia babu yake nikisema moja nepa shauri ya mavi,wewe jibu,mbili nepa, shauri ya mavi ,tatu nepa........... kabla hawajafika hata tisa nikamuona babu anakifukuza kijukuu na kudai hakina adabu hata kidogoo
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Moja wazi tanzania,mbili wazi tanzania,tatu wazi tanzania,nne wazi tanzania,tano wazi tanzania,_______wazi tanzania(jaza nafasi iliyoachwa wazi)
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mda mnaotumia kufikiria huu ujinga mngefikiria kwa jambo la maana umasikini TZ tungekua tunaupa kisogo
     
  4. w

    waluwalu Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umasikimi ukiupa kisogo unauogopa unatakiwa umasikini upeweee...sura
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Jokes/Utani + Udaku/Gossips sijui ulitegemea kukuta kuna mada za siasa humu? kuna mda wa kazi na wa kuweka shughuli za kikazi pembeni (kupumzika)
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ya darasa la kwanza hii!!!
     
  7. B

    Bayo Senior Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ni mgeni wa hili jukwaa au vp?????
     
  8. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hili jukwaa halikuhusuu wewe. Jokes unajua maana take wewe
     
  9. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajasoma huyooo
     
  10. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda unaotumia kupitia jf jokes ungeutumia kufikiria mambo kwa kutumia masaburi yako ungejenga ghorofa tatu masaki.
     
Loading...