Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jokes Mix

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Jan 23, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    1. Mzee mmoja aliingia kwa daktari na kuanza kulalamika.
    "Daktari, mimi nina matatizo. Cha kwanza, ninakwenda vizuri bila shida. Cha pili, ninaanza kujisikia kuchoka. Cha tatu, ninakuwa ninatetemeka mwili mzima. Cha nne, kizunguzungu, hata nikifika cha tano ninaweza hata kuzimia".
    Daktari akamshanga yule mzee na kumwuliza, "Hivi mzee una umri gani?
    "Miaka 87"
    "Sasa kwa umri huo unataka Mungu akupe nini tena? Mimi nina miaka 50 lakini kumaliza cha pili shida"
    "Mimi nataka niwezw kupanda vidaraja vyote vitano hadi kufikia mlango wa nyumba bila kuchoka."

    2. Bosi mmoja anarejea kwake, muda wote yuko kimya, mawazo tele. Mkewe anamwuliza:
    "Mbona hivyo mume wangu, una tatizo gani?"
    "Nina tatizo kubwa sijui nilitatue vipi?"
    Mwanamke anamsogelea na kumpa moyo:
    "Usijali mume wangu wala usiseme tatizo lako, kwani daima tatizo lako ni letu sote. Enhe, umefikwa na nini tena?"
    "Asante sana mke wangu, nilijua hutoniangusha. Ni hivi, sekretari wangu ni mja mzito na anatarajia kuzaa "mtoto wetu".
     
  2. U

    UGONVIMWIKO Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa kutukumbusha!
     
  3. U

    UGONVIMWIKO Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakushukuru kwa kutukumbusha!
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa kweli hata mimi kwa babu nilijua ni yale mambo yetu
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    ahsante kwa ku2kumbusha.
     
  6. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Ya kwanza ni super! Ya pili ni deja vu
     
  7. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ka hata mimi ni hivyo hivyo, nilifikiri ni mambo yetu!!
     
  8. p

    pera Senior Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du! Mi nilifikiri kwamba babu anagonga vyombo namna hiyo kumbe...........
     
  9. W

    Wanyamtura Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    babu atafute juice ya tende
     
  10. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Babuuuuuuuu !
    Wenzako wako kwenye mgomo we unawazinguaaaa !
     
Loading...