Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jokes kuhusiana na iman za dini zetu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mojoki, Oct 17, 2011.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    datz is what i like abt muslim hawapendi utan kabisa na dini yao na ukitania wanakua wakali kwel kwel...ila hawa washamba wanaotania dini ya kikristo huwa wananikera sana na nashangaa kwann wakristo huwa hatumind kama wenzetu...me nadhan iman sio kitu cha kufanyia mchezo inabidi tuanze kuwaiga ndugu zetu...kukemea mtu yeyote anayepost jokes kuhusiana na iman za kidini
     
  2. facebook

    facebook Senior Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakristo wameumbwa kuwa wapole.
    Hii ni sifa ya kujivunia.
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio sawa mkuu. Kuna watu walikufa kwa kulinda heshima ya imani yako. Kukataa mizaha ya kijinga ni tribute kwa hao mashujaa
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Utani una maana yake. Utani ni kuwa kinachosemwa sio cha kweli (if I am not mistaken by thinking) ndio maana people never mind. Elewa utani, sio ukweli. Mbona wanamuziki sometimes wanavaa majoho ya maaskofu, filamu ya sister act ilipendwa sana etc.
     
  5. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huo sio upole facebook...kufanyiwa jambo ambalo si jema na kukaa kimya bila kuhoji,kujali wala kukemea hiyo sio maana ya upole...we need to change and demand respect for our faith
     
  6. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Muhubiri, anasema, kila jambo, na wakati wake
    Wakati wa kucheka
    Wakati wa kuvuna,
    Wakati wa Kulia
    etc etc etc
     
  7. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    so u tel me why unadhan ni nadra sana kukuta watu wanafanya utan na dini ya kiislam
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Acha kuwasifu. Hawa hawaoni kama dini za wenzao ni dini. Ndio maana wanawaita wasio waislamu "Kafir", a derogatory term to accept!!!
     
  9. facebook

    facebook Senior Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanini ushindane na wasio na elimu na waliokosa maarifa? Kumbuka hawa wenzetu kwasababu ya inferiority complex yao ndio inawafanya watumie mabavu. Kwetu sisi busara zinatosha
     
  10. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    me nawasifu kwa jinsi wanavyosimamia respect ya dini yao...kuhakikishwa kwamba hakuna anayeibeza au kufanyia masihara...hayo mengine ya kafir nk ni out of this topic
     
  11. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nani hana elimu? Waislam? Or? Naona unaanza kuongea pumba mkuu
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Fundamentalisim is not acceptable. Kama walikufa kwa ajili ya siasa kali za dini, basi they deserved that.
     
  13. facebook

    facebook Senior Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imani yetu hairuhusu fujo, chuki na mauaji. Yao inaruhusu. Huoni tutakuwa tunaenda nje ya misingi ya imani yetu?
     
  14. facebook

    facebook Senior Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiona mtu kila siku analalamika ujue kaishiwa maarifa. Wanaolalamika kila siku ni akina nani? Wangekuwa na elimu ya kutisha wasingefanya wanayoyafanya.
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Wana elimu sana. elimu not necessarily iwe ya western world. Elimu ahera ni elimu tosha provided inamsaidia mtu kuimudu dunia.
     
  16. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Hawa watu ni washari kwa mambo madogo na uelewa mdogo. Hasa hawa wanaotoka madrasa,semi illiterates, never with learned Muslims. Huu ni utani tu
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi nyie hamchoki na maswala ya dini kila kikicha hapa jamvini? Kila siku mara Bakwata mara Maaskofu nk. what for?
    Na kwenye thread hii msipoangalia' kuna hatari ya baadhi ya watu kula bann.....kazi kwenu
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Baali alilindwa kwa upanga ila mungu alie hai aliwasamehe hata waliomkosea kwa kuua watumishi wake(sauli aka paulo)
    mungu wa kweli na ajitetee mwenyewe na dini yake halikadhalka.
    Kwa udhaifu wa binadamu na madhambi yake kama atatokea mungu na dini yake na akataka kutetewana sisi huyo atakuwa wa kuchongwa.
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ze komedy wangekua wanatumia wimbo wa kaswida kuitroduce kipindi, TBC ingeisha lipuliwa siku nyiiingi.
     
  20. facebook

    facebook Senior Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha...umenifurahi sana mkuu
     
Loading...