Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joke of the day

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, Jun 30, 2011.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    University students waliingia kwenye quiz ya kuongea, two friends ambao walikuwa wakisaidiana walikubaliana aingie mmoja ambaye yuko vizuri kichwani ili akitoka ammezeshe mwenzie.

    Kwakuwa muda ulikuwa mdogo sana na wanafunzi walishagundua kuwa maswali yalikuwa yakijirudia basi yule jamaa aliyeingia wa kwanza alipotoka akaamua kummezesha mwenzie majibu tu.

    SWALI LA 1 BY PROF: WHEN WAS TANZANIA INDEPENDENCE ?


    JIBU LA BRIGHT STUDENT: IT WAS SUPPOSED TO BE 1960 BUT IT WAS POSTPONED TO 1961 DUE TO MANY REASONS.

    SWALI LA 2 BY PROF: WHO BROUGHT INDEPENDENCE ?

    JIBU LA BRIGHT STUDENT: SO MANY PARTICIPATED BUT IT WAS MWALIMU NYERERE AND KAWAWA WHO FINALISED IT.

    SWALI LA 3 BY PROF: IT IS BELIEVED THAT IN MARS THERE ARE LIVING THINGS,DO YOU BELIEVE?

    JIBU LA BRIGHT STUDENT: SOME SAY YES,SOME SAY NO BUT SCIENTISTS ARE STILL INVESTIGETING.
    Sasa alipoingia yule kijana ambaye uwezo wake darasani haukuwa mzuri na kwakuwa alikuwa amekariri majibu tu ilikuwa ni patashika humo ndani ya chumba cha mtihani.

    SWALI LA 1 BY PROF: WHEN WERE YOU BORN?

    JIBU LA STUDENT MJINGA: IT WAS SUPPOSED TO BE 1960 BUT POSTPONED TO 1961.

    SWALI LA PROF: WHAT?!!!!!!!!!!! WHO IS YOUR FATHER BY THE WAY.

    JIBU LA STUDENT MJINGA: SO MANY PARTICIPATED BUT IT WAS MWALIMU NYERERE AND KAWAWA WHO FINALISED IT.

    SWALI LA 3 BY PROF: OHHHHHH MY GOD! ARE YOU CRAZY?

    JIBU LA STUDENT MJINGA: SOME SAY YES,SOME SAY NO BUT SCIENTISTS ARE STILL INVESTIGETING
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umeibadili kidogo tu lakini poa nimekumbuka na kucheka
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe na wewe unafika huku teh! Majibu ya mjinga ndio mazuri, yanachekesha!
     
  4. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    That was the plan and for the record hii maneno nimeicopy somewhere baada ya kuipenda.Na kuhusu "kuibadili kidogo" Some say and some say no but MODS are still investigating.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!! Hii kali zaidi na mpya...
     
  6. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waau! very nice
     
  7. S

    Shery Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It's gudo!i lyk it'
     
  8. X-not

    X-not Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaaahaa! Dah!
    Umenikumbusha mbali!
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hii ni thread ya mwezi, kwani kila mwezi inauza sura humu
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Rev Masanilo alishaileta hii kitu hapa!!
     
Loading...