Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[Joke?] Matokeo ya Mtihani wa Viongozi February 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by akashube, Mar 6, 2011.

  1. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tangu mwaka 2005 tumekuwa(baadhi yetu) tukifuatilia kwa ukaribu utendaji wa viongozi mbalimbali hapa nchini, pia hotuba zao na namna wanavyojibu matatizo na maswali ya wananchi kwa maneno na vitendo. Huo ndio umekuwa mtihani wao na mpaka 28 Februari 2011 haya ndio matokeo yao kwa kifupi, na endapo utahitaji matokeo yote kwa ujumla wasiliana nasi hapa hapa.

    Position Name Marks

    1. Dr. Wilbrod Slaa 85%
    2. Dr. John Magufuli 74%
    3. Freeman Mbowe 73%
    4. Halima Mdee 71%
    5.5 Samwel Sitta 69%
    5. 5 Philemon Ndesamburo 69%
    5.5 Prof. Haruna Masebu 69%
    5.5 Nimrod Mkono 69%
    .....
    10. Pius Msekwa 65%
    ......

    991. Rostam Aziz 3%
    992. Yusuf Makamba 2%
    993. Sophia Simba 1%
    994. Benard Membe 0%
    .......

    3230. Mizengo Pinda -45%

    ........

    5000. Jakaya Mrisho Kikwete -50%
    END

    Mimi binafsi sitakuwepo kujibu hoja zenu narudi msituni/mafichoni mpaka mwakani. Isipokuwa kuna wenzetu tuliofanya nao 'research' wanayo kopi ya matokeo kamili(report) wapo humu JF watawapatia ikibidi.
     
  2. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hongereni kwa kazi. However, this is the first time i see results wirh -ve %. Ingekuwa 0% hata nisingesema. Hiyo "research tool" yenu ilikuwaje?
     
  3. W

    WEMBE WENGE Senior Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmhhh hiyo research ni kiboko ina mpaka negative maana yake huyo Mh. exist "or"??, ingawa ni ukweli sana huko juu,Dr. yupo juu!!:rain:
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rostam kweli kiboko, hata nyie mmehongeka!
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    naona huyo mwenye -ve anadaiwa marks alikopeshwa. Lol!
    Research nyingi siku hizi.
     
  6. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hahahahaha.... Hii kali,,, na kweli atakua amewahonga,,, mi naona kama pinda yupo kwenye -45 percent, then huyu jamaa alitakiwa achezee -200 huko... Kweli kawahonga
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hata vyuo huwa vina mitihani ya multiple choice ambayo ukikosa unapewa negative mark, kwa hiyo ukikosa maswali mengi total mark huwa inakuwa negative, na wapo ambao walishapata negative marks, kwa hiyo sishangai JK kupata negative, amekosa sana. Waulize waliosoma Muhimbili watakwambia (Mitihani ya Physiology nk)
     
  8. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kapotolo wewe ni Intelligent. Unajua mtihani unaohusu maisha ya watu kwa mfano 'surgery' mambo ya ku-'guess' ni hatari sana na ndio mtu anapata -ve marks. Mtu mwenye mzaha kwenye mambo ya maslahi ya taifa huyo hata 0% kwake ni kubwa mno.

    Ile mitihani wanayotoa -ve hata kwenye vitengo vya kutegua mabomu ipo na inafanana na uongozi wa Taifa. Ni afadhali usikate waya kutegua bomu kama huna uhakika wa kutosha. Haya matokeo yanaonyesha Kikwete amekata nyaya kwenye mabomu mengi sana na yamelipuka na yameua. Mzaha wake unaiharibu nchi. Kikwete anatuua huku anacheka.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Hahahaaah! Ilitakiwa achezee kwenye negative %!!
     
Loading...