Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jokate Mwegelo zaidi ya unavyomfahamu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Michael Amon, Jul 19, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    WENGI ukiwauliza kuwa wanamfahamu vipi Kojate Mwegelo, jibu lao litakuwa ni Mshindi wa pili wa Miss Tanzania mwaka 2006.

    Wengine watakuambia ni Miss Temeke mwaka 2006 na pia Balozi wa bia ya Redds wa mwaka huo huo. Kuna kundi la watu watakujibu kuwa ni mrembo aliyefanikiwa sana katika medani ya urembo.

    Majibu yote hayo ni sahihi, hata hivyo kuna mengi ambayo wengi hawayafahamu kuhusu mrembo huyu.
    Jokate ana vipaji lukuki, vipaji ambavyo anasema ndivyo vinavyomuweka mjini.

    Tofauti na urembo, Jokate ana uwezo mkubwa katika uigizaji wa filamu, kipaji chake katika kuigiza kimeonekana katika filamu ya ‘Fake Pastors' ambayo alicheza kama mtoto wa mzee wa kanisa lakini hakuwa na maadili mazuri.

    Mbali na kuwa na uwezo mkubwa katika kucheza filamu, Jokate pia ni Mwendesha shughuli mbali mbali, maarufu MC, kazi ambayo kwa mujibu wa mrembo huyu, inamsaidia kuongeza kipato chake.

    Kwa kuonyesha kuwa ana vipaji vingi, mrembo huyo alishinda mchujo wa kuwania nafasi ya kuwa mtangazaji wa kituo maarufu cha televisheni cha Channel O cha Afrika Kusini mwaka jana.

    Jokate anasema haikuwa kazi rahisi kwake kufanikisha mahojiano mbalimbali katika matamasha nchini humo ambapo alikuwa akihoji watu mbalimbali maarufu wakati wa ‘Red Carpet.'

    "Niliweza kuwahoji zaidi ya wasanii 200 na mahojiano yote yalikuwa moja kwa moja , nilianza kwa kuogopa, lakini nilipiga moyo konde na kuendesha mahojiano hayo kwa ustadi mkubwa, najivunia kuwa Mtanzania wa kwanza kutangaza katika kituo hicho." anasema Jokate.

    "Watanzania wengi wanajua kwa nini Afrika Kusini ipo juu kimuziki na hata katika fani nyingine mbali ya michezo, ni nchi ambayo ina watu maarufu wengi (celebrities), wote hawa kabla ya kuingia katika ukumbi, ilikuwa lazima wapitie kwangu na kuhojiwa, ilikuwa kazi kubwa ambayo imeweza kuniongezea uzoefu mkubwa katika fani ya utangazaji." anasema.

    Anafafanua kuwa kwa sasa bado ni mtangaziji wa kituo hicho, ingawa hurekodi vipindi vingi kabla ya kurejea nyumbani kuendelea na shughuli zake nyingine.

    Anasema kuwa utaratibu wa Channel O umemwezesha kuingia katika fani nyingine ya ubunifu wa mavazi ambapo kwa sasa ameibuka na staili mpya ijulikanayo kwa jina la Kidoti.

    Maonesho ya mavazi
    Jokate ameshiriki maonesho ya mavazi mawili makubwa mojawapo likiwa la Mitindo la Red Ribbon lililokuwa maalum kuchangisha fedha kwa ajili ya watoto waliothirika na ugonjwa wa Ukimwi chini ya Taasisi ya Tanzania Mitindo House (TMH) iliyochini ya mwenyekiti, Khadija Mwanamboka.

    Katika maonyesho hayo, Jokate pia alikuwa mmoja wa wabunifu wa mavazi ya asili ya Kitanzania yaliyotumia malighafi za Khanga na Vitenge.

    "Tunaweza kutumia malighafu za hapa hapa nyumbani kuvaa nguo nzuri, kinachotakiwa ni ubinifu tu, nina kipaji hicho na tayari wadau wameanza kunipongeza kwa kazi nzuri niliyofanya," anasema na kuongeza:

    "Nimeona mwanga katika maonesho ya mitindo japo fani hii bado haijawa na muamko mkubwa, lakini nimeweza kufanya mambo makubwa kama haya."

    Jokate anawashauri vijana kujishughulisha ili kupambana na hali ngumu ya maisha na kuachana na mambo ambayo yanawapotezea muda.
     
  2. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Jokate!
     
  3. e

    evvy Senior Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mrs diamond!..
     
  4. mtukichwa

    mtukichwa Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmesahau ya kuimba kwaya pale kanisani, mkabala na nyumba ya tai (ndege). Upo vyema mamii
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni vizuri kutujuza kwa hiyo dili yake ya kuongea na camera..
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kumbe na yeye ni mwanakwaya?
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    kwani ulikuwa hujui mkuu?
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hana jipya, kwa upeo wangu ;jerk of all trades and master of none'
     
  9. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    toka ahusishwe na skendo ya kumpora bwana malaya mwenzake wema sepetu- 'diamond' nimemshusha sana.namchukulia kama kahaba mwenye viwango kwa kila afanyalo,thenkyuu!
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,089
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    Pia ni mwanakwaya mzuri sana wa kanisani.. Ukitaka kuhakikisha fika pale St. Peters Oysterbay.
     
  11. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,234
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    naskia bhana mengi kapga....
     
  12. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana jokate. ziba masikio usisikie la kusikia wakikusema ovyo wanakuongezea umaarufu, nani ambae ni msafi kati yenu na asimame amtupie jiwe yule ambae ni mchafu?? watu inabidi wajidhaminishe hata ufisadi ni dhambi kubwa sana na sio kwamba na mtetea ila hata kwa hapo alipofikia tumpongeze na masiyatizame ya zamani eti kafanya nini au vip, tugange yajayo, i wish jokate ningepata nafasi ya ku hug i real nakupenda sana ila sio kwa ngono, kwa maisha yako unayoyaweka sio kubwabwaja ovyo kama wengine wakina,,,,,,,, kimya kimya maisha yanasonga, wengine wakinunua chupi tu mlimani city tayari anataka kutolewa kwenye gazeti.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!!! Na wewe MadameX bwana...Wewe sema unamuonea wivu tu mtoto wa watu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Aisee tedo itabidi nifike hayo maeneo nipate kujionea mwenyewe badala ya kuishi kusikia kwa watu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kahaba tena...??? Duh!!! Mie ngoja ninyamaze.
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Ana nyota ya kupendwa saana ila alipoingia masakata kugombania yule Diamond aahhh anatia hasira wengi wamemtoa dhamani
     
  17. Amanda

    Amanda Senior Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli anavipaji lakini side b yake sio nzuri, ukitaka ukweli muulize Hasheem Thabit, Mengi wanajua mengi juu ya huyu binti.
     
  18. mischa

    mischa JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    binti kesha chafuka sana
     
  19. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    hongera jokate, you are a shining star, napendezwa sana na mafanikio yako! Mungu azidi kukubariki.
     
  20. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kujiinua kimaendeleo, namsifu though ni kicheche wa kimyakimya akichanganya na kuwa muabuduji mzuri na mwanakwaya kanisani, hapa ni kujaribu kulazimisha kuchanganya mafuta kwenye maji ili yasionekane, yataonekana tu, kidogokidogo watu wameshajua tabia zake zisizo nzuri, ila jamani Diamond naye, namkubali, anaimba vizuri but akicheza, ustaa, utamuua
     
Loading...