Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JOKATE ajibu mapigo - NINA wangu....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 19, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa FB page yake Jokate amejibu issue yake na Wema ya kumchukulia Diamond na nukuu...

    "Mie nimpore Wema Diamond, that is too low for me ingawa Diamond alionyesha interest but I have one and only one in my life, Hate me or love me I am not that low"


    [​IMG]

    NAWAKILISHA

    Hili bifu sijui Diamond anatuchezea akili ili auze single yake hii

    Nimpende nani?

    [JFMP3]http://www.eastafricantube.com/files/ef657cc4f75c0229.mp3[/JFMP3]

    Na katika SHOW huko Uingereza Diamond hivi karibuni alisimamisha show ghafla na kuwaomba mashabiki "Mwamtaka naniiiiii JOKATE ay WEMAAA nichagulieni" watu wakalipukaaaaa JOKATEEEE then akaendelea na song lake hili jipya analomponda WEMA

    UPDATE - Diamond afunguka kwenye show huko London eti yeye na WEMA bado wako damu damu... Watch his video...



    [​IMG]
     

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. r

    rebeca Senior Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona nikiclick picha,nione vizuri nashindwa ....msaada tutani.
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    " THAT IS TOO LOW FOR ME....." kwa maana nyingine diamond sio type ya jokate..! hahahaha!

    what an insult..!
     
  4. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Simuamini hata kidogo huyu mtoto...
     
  5. m

    mbweta JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Diamond si dereva bodaboda mbagala au kaacha?
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Haka kangöni ni shule imemsaidia lasivyo angekuwa malaya kama yombi jombi wenzake.
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    huyu dogo amekuja vibaya sana hawa mabinti watamfilisi mapema atabaki hana kitu badala ya kuinvest pesa yake kwenye vitu vya maana yeye anaanza kuhangaika na vidosho. Nitarudi baadae kidogo
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Kuna msemo huwa una click kichwani mara nyingi "mwanamke yeyote anaweza kuwa vyovyote!" nafsi yangu huwa sometimes inapinga hili lakini Jokate anaanza kunilazimisha kuamini maneno haya! Binafsi the way nilivyokuwa namuheshimu Jokate inasikitisha anakoelekea huu umaarufu! Anapita njia zile zile za umaarufu usio na staha! Hebu soma hata maandishi yake hapo juu, you can smell something not "that" Jokate we used to know!

    Aliyebaki kama mwanadada aliyelinda heshima yake mpaka sasa na ambaye kwangu ni mfano wa kuigwa ni IRENE NGOWI! Huyu binti akiwa ameshinda shindano la face of afrika na kupata pesa na mkataba wa nguvu still alibaki na heshima ya pekee.

    Kipindi akisoma Makongo alikuwa anatembea kwa miguu Mwenge mpaka Makongo na kurudi ingawa angeweza kuja na gari! Sketi ya shule ilikuwa ndefu na yenye staha! Aliondoka pale Makongo na heshima nyingi mpaka waalimu wote walimpenda na mpaka leo huyu binti amebaki na heshima yake na maadili ya wazazi wake! Irene Ngowi atabaki kuwa Celebrate wa pekee hapa Tanzania!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Just let these people be.
     
  10. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu Jokate alishawahi kupigwa mande na wazungu watatu wa ubalozi wa Sweden.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Simple mind.
     
  12. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mwita25 ya kweli haya mkuu? I am speechless!!
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,791
    Trophy Points: 280
    Broda hata wewe unaweza kukamata hii kitu ukija na mkwanja wako wa kubeba maboxi huko Slovenia. We mletee iPad2 unakula mzigo, tena hawa watoto wanashobokea sana mnaokaa mamtoni bila kujali kama mnafagia barabara au mnabeba mabox.... Kama na sisi tunavyoshobokea wale wanaoogesha vibibi. NN ukija safisha nyota kwa kula watoto wa dizaini hiii
     
  14. T

    Taita500 New Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila mi nadhan 2cmlaumu,ha2jui ukwel halic hakuna udhibitisho wwte,lbda diamond anatka kuuza 2!.ni mtazamo jaman
     
  15. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ebana mkuu where is Irene Ngowi, namkumbuka nilikuwa nakutana nae Libraly Udsm. g.. whr is she naw?
     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wema 'mcharuko'

    - Blue, TID, Jumbe, Chalz Baba, Kanumba, Komba, Diamond VS Jokate 'silent killer' - AY, Mwana Fa, Hermy B (marafiki hawa) Mengi, Ruben, Hasheem, madingi wa kwenye mabenki (crdb, cba), Diamond.... hawa wanafanana, kinachowatofautisha ni namna wanavyoweka ishu zao, Wema anaweka kila kitu adharani.. Jokate ishu zake kmya kmya....ila wote vicheche visivyofaa.
     
  17. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wewe ushiriki wako hapo uliokuwezesha kutuletea "ushahidi" hapa, ulikuwa upi?
    Uliwashikia miguu au?

    BTW -Wewe ni mmoja wa wanaume waongo na wambeya wa JF for 2011.

     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Mi nakula totoz za ki Dominican nije nihangaike na hao vinuka mkojo? Hell no.
     
  19. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    teh teh teh,jf bana ngoja nikalale na mke wangu
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Nyumbi hii, bombi hii.
     
Loading...