Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joka na Majoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NATA, May 2, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nishaona na kusikia nyoka kajivua gamba
    Lakini hili la majoka ya aina moja kujivua gamba kwa wakati mmoja na sehemu moja sijaona wala kusikia.

    Kinachonisumbua zaidi ni tafsili yake nini na madhara ya majoka kujivua magamba kwa wakati mmoja ninini?

    Na yakijivua yanakuwa na sura mpya au iliile yamwanzo?
    Naomba wajuzi wakuanalyse wanisaidie mie tangu sikia kichwa uma hadi leo
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mbona hueleweki?
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sijaeleweka nini mkuu?
    Ok nishaona chama kikidai kuwa wafuasi wake wamevua magamba.
    Sasa hawa wakuvua magamba kwa pamoja niaje?
    Ninachojua kila nyoka anajivua gamaba kwa wakati wake na sehemu mbalimbali.
    Sasa hili la kujivua kwa wakati mmoja na sehemu moja ndio silielewi tafsili yake
     
Loading...