Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joining instructions DUCE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Charles Elias, Aug 25, 2012.

  1. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naomba msaada wa maelezo jinsi ya kupata joining instruction za chuo kikuu duce,maana website yao haifunguki kabisaaaa.Ahsanten!
     
  2. D

    Dickson Alex Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ndani ya siku 3 zijazo kama bado hazifunguki basi nakushauri uende chuoni kabisa ili umalize dukuduku lako kabisa na uwasaidie wana JF wenzako..labda uwe mbali na Dar.
     
  3. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Daa! Nko mbal xna na dar,cjui!,labda ningoje baada ya siku hizo tatu kama kitaeleweka! Ila nashukuru xna.
     
Loading...