Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

joining instruction kwa wana sua

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lugano5, Aug 24, 2012.

  1. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 1
    kwa wale mliochaguliwa sua joining instruction bado hawajaitoa kwenye website....lakini hii link ni ile ya mwaka jana sidhani kama zitakuwa na totauti sana na ya mwaka huu pitia hii itakusaidia kwa baadhi ya mambo.......ila nyie mnaanza orientation 8/10/2012...jiandae
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,460
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    thanx alot mkuu...
     
  3. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Asante ngoja tuifuatilie!,
     
  4. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Baro hapa wansema kua hostel ziko limited,vipi inaweza kua tatizo!
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,733
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    SUA? wanaume na akili zenu mnaenda kusoma majani
     
  6. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 1
    dogo hostel zipo hasa 1st year wewe BVM usihof utapata mimi mwenyewe nina wakika wa kupata chumba coz ni waziri na tunahostel zetu ila mimi nitaishi mtaaani usihof dogo kila kitu ni pouwa.....jiandae kupiga msuli usiokuwa na likizo kwani BVM...naipa salute ingawa napiga engineering
     
  7. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Haina noma!
     
  8. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 1
    na waswas na akili zako nahisi ni za kikimbizi........huijui sua ndo maana unalopoka
     
  9. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Jipange jamaaa pale wanakomaa wanaume wale laini laini ndo kwenye vyuo vya kata
     
  10. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,679
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48

    Mbona hizi za mwaka 2011
     
  11. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 1
    soma vizuri post na uielewe kama mwanachuo mtarajiwa
     
  12. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    So bro kuanzia mwaka wa pili hostel ndo ishu kupata?
     
  13. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 1
    hapana wanapata ila wengne wanpenda kuishi kitaa........ukiomaa unapata ila kusubiria mpaka wte wapate ndo maana wengi wanaingia mtaani ila kubebana kama kawa
     
  14. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Hapo nimekuelewa mkuu!
     
  15. Z

    Ze Blessed JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx e lot bro
     
  16. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 442
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Mimi niko chuo cha kata ila SUA naifagilia sana. Ebu jiulize, mara ya mwisho mgom sua ulikuwa lini? Unadhani kwa nini? Fikiri hili kwa kulinganisha na vyuo vingine vya public.
     
  17. K

    King Kalu G Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko happy kuchaguliwa SUA vp kutoka hostel had chuo ni mbal san
     
  18. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,460
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu kama huna point kaa kimya!!!! KICHWA UMEPEWA CHA KUFIKIRIA SIO KUFUGIA NYWELE!!!! **** sana wewe...
     
  19. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,733
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Ningekuona wa maana kama ungekuwa umem-quote mtu wa maana, lakini kum-quote huyu kiazi wa serikali hii zaifu aliyoyasema bungeni dhidi ya jembe letu Tundu Lisu umejidhalilisha zaidi.
     
  20. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,460
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu siko hapa kwa ajili ya siasa!! kwani huo usemi haukuwepo tokea b4...sasa mambo iko hivi..sitaki bishana sana na wewe kwa ni ujinga...KAULI ULIYOITOA SI YA KIBUSARA HATA KIDOGO..NAIMAN WEWE NI MTU MWENYE AKILI TIMAMU NA UMEIONA,,SASA TUMIA UTIMAMU WAKO KUIFUTA HII KAULI... KUMBUKA SIO LAZIMA ILA NI MUHIMU!!!
     
Loading...
Similar Threads - joining instruction wana Forum Date
Hajapata joining instruction Musoma clinical officer training centre Jukwaa la Elimu (Education Forum) Nov 16, 2015
Msaada joining instruction-Korogwe teachers college Jukwaa la Elimu (Education Forum) Nov 13, 2015
community health joining instruction tujuzane hapa Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 27, 2015
Fresher's joining instruction, medical & c forms za muhimbili Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 22, 2015
Ambaye anaweka email na passward kuangalia joining instruction upande wa afya inagoma kufunguka. Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 21, 2015

Share This Page