Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JOHO linatakiwa livaliwe wakati gani??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Leornado, Dec 4, 2010.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa najiuliza sana hili swali, miaka ya karibuni hili vazi maalum la mahafali limekuwa likivaliwa kiholela holela tofauti na zamani...Je kuna stage maalum ambayo mtu akifikia anatakiwa avae hilo gauni au hata ukimaliza nursery, primary etc unavaa joho??

    Naona kama heshima na mvuto wa joho umeshuka sana kwa sababu ya kuvaliwa kiholela.
    wadau mnaonaje hii??
     
Loading...