Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John tendwa(msajili wa vyama) atafuna million 56.9-cag

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 19, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Mkaguzi na mthibiti mkuu wa mahesabu ya serikali amezidi kutufumbua macho wizi na utapeli wa ruzuku za vyama vya upinzani kwa kutumia kodi za watanzania..wakati utouh akilalamiikia wizi na utapeli wa mabilion kuhusu ruzuku amemalizia kwa kusema

    ""sh million 56.9 zilitumiwa na na msajiliwakati hazikuhusuiana na maswala na shuguli za vyama vya siasa..mkuu huyo amesema ofisi ya msajili wameulizwa kuhusu matumizi haya na kushindwa kuyatolea majibu ..............,,,,............,,,,,.................,,,,,...........................................


    Huyu ndie msajili baada ya kuona vyama vinajizoelea billion kadhaa bila mahesabu na yeye akaona ajipendelee jamani huu wizi utaisha lini na kwa nini wanaishia kuandikwa magazetini hatua za kisheria azichukuliwi hawa matapeli mnawalinda kwa nini???
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Nafkikri CAG angepewa mamlaka ya kufungulia watu mashitaka kama ambavyo Takukuru wanayo. Ni wakati muafaka sasa kwa bunge letu kupitia wabunge wenye uchung kuanzisha mchakato wa kupata sheria itakayo mpa uwezo CAG.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    kabisa mpwa huyu bwana wampe Rungu tu ..na securu=ity ya kutosha maana awachelewi kumsoko>>>>
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapa patamu, yaani hii serikali yote ni gamba... inabidi kuvuliwa yote!!!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    itabaki nini mpwa..tatizo toka juu labda hivi vizazi tunavyozaa sasa ..else mmh kazi ipo
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani yeye hana MENO!!
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Dr,

    Huyu jamaa kapewa kazi NZITO na nzuri kwa sana kwa faida ya TAIFA.

    Anafanya mahesabu kwa KUIKAGUA SERIKALI na baadaye anawasilisha riport na SERIKALI inaamua kama ijipe adhabu au lahh.....

    Angelikuwa ni yeye kapewa uwezo wa kupeleka watu mahakamani, basi WANGELIFUTA hiki kitengo haraka sana.

    I wish Tanzania ingelikuwa ni kama QATAR, watu wangelijiuzia nchi hii..... kwa pesa za BoT.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake.Akale wapi wakati wenzie wanazitafuna tu hapo jirani?
     
  9. m

    marco thomas Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sheria ichukue nafasi yake na kuepusha urafiki kuchukua nafasi kwenye swala kama hili la Wizi.
     
Loading...