Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Tendwa Live on ITV katika 'Kipima Joto' cha Masako!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commited, Sep 7, 2012.

  1. commited

    commited JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau mlio karibu na tv, angalieni kipima joto ITV.

    Mada mezani, ni "Je, kuongezeka kwa mauaji ya raia katika mikutano ya vyama vya kisiasa ni kukua kwa demokrasia?"

    Wageni waalika ni John Tendwa, bwana Harord Sungusia, huyu mwingine sijampata vizuri, polisi walialikwa pia lakini wamegoma kuja.

    Tendwa ameanza kubwabwaja..... Masako anambana vilivyo
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ndani ya kipima joto sakata la polisi na vyama vya siasa
     
  3. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jf

    Msajili wa vyama vya siasa na gamba tiifu John Tendwa yuko live itv anabwabwaja karibuni.
     
  4. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tenda anazidi kujichanganya.Alisema juzi kuwa ataifuta CDM huku akifahamu kuwa ni haki ya raia kuandamana.Anazeeka vibaya.Fuatilia ITV-Live hivi sasa.
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Safi sana masako kauliza,,,,,,,,inakuwaje Chama kingine kilikuwwa kinafanya kitu hicho hicho lakini hawakuguswa.....bali wakafuatwa CDM........kajibu ati Polisi ilitakiwa watekeleze sheria
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Msajili wa vyama vya siasa anaelezea juu ya utaratibu wa Chama cha siasa kuomba kufanya maandamano au hotuba.Maelezo yake sasa yanaeleza jinsi sheria inavyosema bila vitisho kama alivyotoa mwanzo.
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sungusia anaongelea double standards za Polisi.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sina hakika kama huwa anakuwa objective huyo mzee, he is most of the time emotional and sentimental!!!
     
  9. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu tunaomba hoja zinazotolewa na tendwa. Binafsi sina access ya tv ila naamini jf haitaruhusu nipitwe. Mbarikiwe
     
  10. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sungusia anasema kazi ya polisi si kuuwa bali ni kulinda usalama wa taifa
     
  11. D

    Determine JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu 22 wameuawa na polisi Tangu mwaka 2012 uanze.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    anazidi kujichanganya inamaana ana kubali polisi kuionea cdm!
     
  13. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tutakujulisha Tendwa atakachosema, kwa kuanzia alianza kwa kusoma sheria ya usajili wa vyama.
     
  14. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki Tanzania, maana watu aina ya Tendwa kupewa dhamana ni hatari!
     
  15. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tendwa anatoa macho tu.amekutana na vichwa vina data,yeye hana data hata moja za mauaji.janga
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Yuko ki ccm zaidi huyo!

     
  17. Mr Dhaifu

    Mr Dhaifu JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    huyu mzee ni kilaza mbona hakutoa onyo kwa CCM badala yake akaionya CDM kuwa ataifuta na si CCM.
     
  18. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kumbe nchi hii inaongozwa na polisi! Kwa mujibu wa mchangiaji...
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,037
    Likes Received: 3,598
    Trophy Points: 280
    Tv yangu chenga chenga, mpigeni picha tendwa anatamani ardhi ifunguke imfunike.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kibaraka mkubwa wa Magamba huyo
     
Loading...