Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Tendwa kwenye dk45 ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Desteo, Aug 15, 2011.

  1. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tendwa anazungumzia vyama vingi. Nimeona vyote ila haiba ya huyu mzee sijaipenda
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    jaribu kuangalia sasa hivi.
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna umeme
     
  4. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    asante kwa taarifa!
     
  5. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona anaongea kisharo baro sana?
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Huku kwe2 mtaa wa Sakina tangu jana saa 17:00 tar 14/08/2011 jioni ha2kuwa na umeme mpk hivi leo 15/08/2011 saa 20:25 usiku ndiyo 2mepata umeme na kwa kweli kufika ghetto nikakuta msajili wa vyama ndani ya ITV lakini naona kama leo ana MAONI mazuri inayoniingia kidogo. Ila hebu 2mfuatilie kwnz
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu huku kwetu umeme imekua bidhaa adimu tangia tumng'oe mramba kwahiyo mtujuze anachosungumzia
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    haaaaah haaaaa kwa sababu anaongea mguu kapiga 4? Ananiboa anapodai kuwa maandamano hayasaidii. Hiyo si kweli nchi zenye demokrasia na maendeleo walipitia pia njia hiyo asidanganye watu!
     
  9. m

    mfngalo Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapa natazama dakka 45 ITV msajili wa vyama vngi anaongea
    vp?toen comment abt it
    ope hez o nt abt maandamano kwamba hayana faida hasa cdm wanapenda kuandamana kwa ki2 kidogo
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Muandaji au uulizaji maswali wa huyu ndugu wa ITV bado unahitaji maberosho. Kuna namna unaweza kuweka swali na mtu akakupa jibu la ndani kabisa bila kujijua. Lakini kwa mtindo huu wa sasa ni vigumu mtu kama Tendwa kusema kile kilochoko moyoni kwake kwa sababu nyingi tu ikiwemo ajira yake. Tukumbuke gabbage in gabbage out! Usitegee jibu la maana kama swali lenyewe ni legelege.
     
  11. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msajili wa vyama vya siasa nchini John Tendwa amesema haoni sababu zozote za msingi za maandamano ya CHADEMA.

    "unaposema utaandamana kutoka Arusha hadi Mtwara, unamkomna nani? Ni vema ukatafuta utaratibu mwingine wa kutatua matatizo badala ya kuandamana"

    Tendwa alitoa kauli hiyo alipokuwa akifanya interview ktkt kipindi cha DAKIKA 45 cha ITV saa tatu leo usiku.

    Tendwa ametishia pia kukifuta chama chochote cha siasa kinachoendeleza kampeni wakati uchaguzi umekwisha.

    Akitoa maelezo alisema
    "ukishindwa uchaguzi unajipanga kwa ajili ya uchaguzi ujao. Taratibu zinasema unajipanga na sio unafanya kampeni."

    Akaongeza,
    "sio unatoka bungeni unaenda kuwaambia wananchi, sisi ni wachache kuliko CCM kakini hawatushindi hoja. Sisi tunatoa hoja za kuomba mwongozo kuliko CCM, kwa hiyo uchaguzi ujao mtuchague sisi" aliongeza Tendwa bila kusema wazi anakilenga chama gani.

    Ktk kuonesha mamlaka aliyonayo amesema hatasita kukifuta chama chochote kitakachokiuka taratibu.

    Alipoulizwa na Mtangazaji wa kipindi hicho Selemani Semunyu kuwa jeuri hiyo ameitoa wapi alijibu,
    "mamlaka ninayo, sio jeuri ni mamlaka."

    SOURCE:ITV
     
  12. m

    mfngalo Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    unatisha wangu nmemuona Tendwa anaongea na 4juu plus kijizarau anajeuli hatari
    Polen ambao hamna ume2 upande wa mramba c 2limunyima masha 2kaweka jembe wenje ongea fresh na mbunge wako ope niwa cdm
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Nillikuwa nakifuatilia hicho kipindi lakini nimelazimika kubadilisha TV station maana siwezi kuvumilia kumuangalia huyu Mzee wa ovyo anaeongea kwa kebehi na mbwembwe.
    Tendwa alipaswa aishi nchi za magharibi au awe na ajila yake binafsi, hapaswi kuwa kwenye utumishi wa umma. na huwa mara nyingi najizuia kuwa karibu na huyu mzee maana nisije nikamtandika kichwa, anakera sana.
     
  14. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Kwetu ni siku ya4 wanagawa giza
     
  15. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    duh poleni kwani mgao bado upo jamani?
     
  16. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kajibu ki ccm ccm sana, hatuna uhuru jamani msishangae
     
  17. m

    mfngalo Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    du polen cku ya 4giza mnambunge kwel?
     
  18. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Yupo tena makini
     
  19. m

    mfngalo Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    nlizan ni mi2 kumbe nawe umemuona furuu kiCCM mpk nachefuka roho
     
  20. m

    mfngalo Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    sa km mnambunge makini y giza 4dayz
    mbunge wenu nan na chama gan?
     
Loading...