Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Tendwa ikowapi damu waliyoahidi washiri??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Apr 2, 2012.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya matokeo ya uchaguzi Arumeru kuthibitisha kuwa Chadema ndio chaguo halisi la wananchi, tukumbuke kauli zenye utata zilizokuwa zikitolewa na baadhi ya MAWAKALA WA CCM

    John Tendwa msajili wa vyama vya siasa alimuonya kamanda Lema asifike Arumeru kwakuwa damu itamwagika kwa mujibu wa washiri. John Tendwa sasa aitishe press conference na atuambie je atawafanya nini wale waliomdanganya na hivyo yeye kuliongopea taifa??

    Na kwa kauli yake hiyo ambayo haikutokea licha ya kamanda lema kuweka kambi Arumeru, kwanini Tendwa asijiuzulu?
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ikuwa ametumwa na ccm
     
  3. r

    resiro Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabaki na aibu na usharu baro wake. Peopleeeeeees powerrr
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    ccm yamefilisika mawazo
     
  5. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CHADEMA wamfungulie kesi ili huyu mpumbavuasirudie tabia hii lema kila mkutano alikuwa anaenda alikuwa anpokelewa kama mfalme hata alipoenda nyumbani kwao na SIOI Sumari alifunika mbovu kabisa
     
  7. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tendwa huwa anajikakamua kulinda kibarua chake kwa kujipendekeza kwa magammba
     
  8. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tendwa is another kibaraka, aangalie na asome alama za nyakati kama anataka kuwa na safe future atende haki kwa vyama vyote asijifanye mlezi wa CCM tutamfunga 2015 tukichukua nchi
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nilipenda sana kwa kumuona lema pembeni kabisa mwa msimamizi wa uchaguzi arumeru,yani kama vile lema alikuwa msaidizi wa msimamizi. aibu kwa j.Tendwa,kwa ujinga wa washiri wake ameonekana kilaza na washiri wa ukweli wako na lema. Asante Lema na cdm nzima.
     
  10. E

    Edwin Mtei JF Gold Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawa viongozi wa jadi ni "WASHILI".

    Ukiwaita "WASHIRI" inaweza kumaanisha ni wale Waarabu wa huko Yemeni.
     
  11. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    P p p p p had nashndwa kutamka coz saut imegoma n ful ba ta haya tayari imekuja sasa!,haya 1 2 3 pi pi pi ni tamu kama pipi,naanza pi poz pawa ni nouma,magamba mpo!!?,kumbe nmegundua magamba yanapokuwepo utawalani yanatunyma raha!,oya waitress leta kama tulvyo!,yan nchi yan tz nzma inakula bata kumbe watu wamechoshwa na magamba.Magamba kwisha habari zenyu.Wapi rejao wap ritz wap dr kuneng'e,wap nnauye jr wap mwigulu nchemba?.Mmejibebaje kwa khanga au mbeleko?Mtakoma.Leta tena tena tena,lucy.Nde meza mate tena tena...Pipoz pawa ni baraaa
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante kwa marekebisho ya lugha Mzee Mtei, natumahi mwenendo wa chama unakupa faraja. Chadema kitashika dola!
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Tendwa ni sawa na mtu aliye kwenye concert anaimbishwa tu wimbo na mwimbishaji hata kama wimbo wenyewe hauna ladha,
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama Tendwa alikuwa na an ounce of decency in him angeachia ngazi mara moja. Kitendo chake cha kuingilia uchaguzi wa Arumeru Mashariki hakikubaliki kabisa. Huwezi kuwa na imani na mtu anayeongoza kwa kuegemea upande mmoja.
     
  15. m

    mutunya Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That statement was from a man living in a world of his own (the unreal in a real world). Scaremongering rarely works for people who know what they want
     
  16. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mind you Captain Lema was a big Threat to CCM during the campaign.
     
Loading...