Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Shibuda na mgogoro wa Kauli ya kuisifia CCM; Kauli za wana CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, May 18, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa Maswa Magharibi (Chadema) Mh. Magale Shibuda amewapa siku 3 bavicha wamtake radhi yeye na wapiga kura wake kuhusu kutoa kauli kwenye NEC ya CCM kugombea urais na aliposema kwamba hakuna chama cha upinzani chenye uwezo wa kuongoza Dola kama CCM..

    Anasema wana fikra hasi na kusahau kuwa yeye ni mjumbe wa APRM mpango wa kujitathimini Africa kwa hiyo alikuwa anatoa mada kwenye NEC.
     
  2. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Nafikiri Gamba Shibuda ameisha ona mwelekeo kwamba muda sio mrefu atakuwa nje na chama makini CDM, hayo yote ni maneno ya mfa maji. na sidhani kama katika ulingo wa siasa ataonekana tena niyo bye bye hivyo R.I.P kisiasa shibuda
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Shibuda = Enemy of the M4C.
     
  4. k

    kenethedmund JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo ni gamba, na mbaya zaidi anaharibu heshima hata ile kidogo aliyonayo kwa wanamaswa mpaka wao wamemchoka, unafikiri impact ya kauli zake zinamjenga, hapana anajiua kisiasa mwenyewe baada ya Chadema ni atakuwa lala salama gone and forgotten.

    mbaya zaidi anaharibu mpaka future ya familia yake, especially watoto ndio watakaoathirika zaidi watakapotaka kuingia kwenye siasa.

    huyu anahitaji kupelekwa lutindi, au ameshajua mambo yanakuja kuwa mabaya kwake
     
  5. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Apigwe chini tu,anautamani uwaziri wa kupew na magamba
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yeye shibuda anawajua viongozi wa chama chake kuliko sisi..so huwezi jua kwa nini kasema hivyo labda kuna aliyoyaona ambayo sisi wa nje hatuoni.
     
  7. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ngoma imenoga! Shibuda sema , sema usiogope sema ! sisi vijana tupo nyuma yako!
     
  8. Mtali

    Mtali JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,979
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Shibuda anachofanya kwa sasa ni ku polish kaburi lake kisiasa...... Alipo ingia CDM alikuwa wanmuongezea muda wa kuishi ila he wa likely to die soon..... Ushauri ni kwamba kwa sasa wasihangaike kujibu ujinga wa huyu jamaa watakuwa wanamuongezea Credit dawa ni kukaa kimya na kuto mshirikisha katika maamuzi mazito ya chama.......
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Katika watu wa ajabu Tanzania Shibuda ni namba 1,CCM walimtema tena kwa mbwembwe leo hii amerudi kuwalamba miguu,hata familia yake ina hasara kupata mtu asiye na msimamo.
     
  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    CHADEMA nao wanatakiwa kuwafunda kina Heche. Shibuda hatakiwi kuwa engaged kwenye majukwaa ya siasa. Wamwache afanye analotaka kufanya. Shibuda yupo kwenye suicide mission aliyotumwa na CCM, yaani kujilipua ili aondoke na credibility ya CDM. Njia pekee ya kushinda mission hiyo ni kumwacha Shibuda abwabwaje na 2015 akiomba kugombea jimbo la maswa kwa ticket ya CDM wampatie nafasi vilevile, kama akisema arudia kuvaa gamba basi wamwache.

    CDM wakianza kufuata jinsi Shibuda alivyoenda rogue na kutaka kumdhibiti, itakuwa ni furaha kwa CCM. CCM waliisha mwita huyu jamaa na kumtaka radhi kwa kumtosa 2010 na kumuahidi makubwa kama atawasaidi kuiingiza CDM katika migogoro. Ukweli ni kwamba Shibuda hawezi kuiingiza CDM kwenye migogoro kwani si kiongozi hivyo ni wa kumpuuza tu. Mheshimiwa kamanda Mbowe tumia busara zako kwenye hili waambie CDM na vijana wote kuwa Shibuda ni mtu huru wamwache aongee anavyojisikia na wala wasimjibu. CDM you are winning the battle against CCM msikubali kuondolewa mawazo yenu kwenye trigger kwa kupitishiwa binti asiyekuwa na nguo.
     
  11. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sema wewe kijana usiweke wingi. Inaonyesha ww ni kijana wa zamani na upo katika Magamba maana huo wimbo ulikuwa unaimbwa na watumwa wa CCM
     
  12. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    huyu gamba njaa iliyohamia kichwani inamsumbua.
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huko nyuma mnamfanya nini?
    angalieni tutakapo mpiga loba akajampa huko nyuma sizani kama mtapumua
    sema wewe kijana peke yako usitake kutufanya wote mazuzu wenzio,kufa kivyako na shibuda wako
     
  14. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MFA MAJI HAISHI KUTAPA TAPA.....SHIBUDABUDA ANAKUFA KISIASA KWISHNEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEY!
    Hili ni gama liliingia CDM kwa bahati Mbaya sasa likashtukiwa linajaribu kufa kiume lakini litaumbuka kwa maana maji ni ya shingo sasa. Limeona mwelekeo kwamba muda sio mrefu litakuwa nje ya CDM, So linajaribu kufa maji na mtu LIFE lenyewe. BIG UP CDM Mpo makini na wa TZ tunawakubali waaache watu waseme sana mwisho watalala! Kila kitu ni wazi mchana kweupeeeee
    > Tunaona Kazi yenu Bungeni
    > Tunaona Majimboni (Note Hata SISIM wakibana wananchi wanaona )
    > Tunaona katika kujadili mambo mazito ya nchi
    > Tunaona Mnavyotuteteea!

    VIVA CDM vivaaaa


    Mafisadiiiiiiiiiii wameoleee-waaa, mafisadiii wame-oleeewaaa haooooo wameolewaaa haooo?.......
     
  15. j

    jigoku JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Bavicha tunaomba huyu msimtake radhi na kama anataka kuleta ligi tutawapa tactics nzuri za kumuondosha CDM kimya kimya,kuna strategies zimeiva zinasubiri kupakuliwa tu wala msihofu,na kwa ushauri wangu Bavicha msimuombe radhi huyu.msitishike na kipaji chake cha kupayuka
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Mbona hii siyo Breaking news Niliisikia Nipashe
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,192
    Likes Received: 3,483
    Trophy Points: 280
    wasipoomba radhi ndani ya siku tatu atachukua uamuzi gani.?
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Bavicha waliyataka wenyewe ..wangenyamaza wangefukuzwa kazi? ..mimi nawalaumu bavicha na nitaendelea kuwalaumu ..mngenyamaza watu hata wasingejua ila haya malumbano wala yasingepata coverage
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    atajinyonga labda
     
  20. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Breaking news amesema saa ngapi
    Taarifa ina siku mbili hiyo
     
Loading...