Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Samuel Malecela: Ameanza mahojiano dk 5 zilizopita TBC!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by trachomatis, Dec 22, 2011.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ama ni marudio. Mi ndiyo kwanza naiona.
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Maana ni recorded... Yale mambo ya miaka 50,kama alivyohojiwa EL...
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nishan yake je?
     
  4. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Shabani kisu anamhoji Mzee Malecela kihusu mafanikio na changamoto ndani ya miaka 50 ya Tanganyika/ Tanzania na changamoto za Umeme, Elimu na mambo mengine muda huu fuatilia....
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    anaongea mambo gani,hatuna haja ya kusikiliza magomvi ndani ya chama chao
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Anasema lile time bomb la ajira,kweli tunalo. Lakini hata Marekani bomu hilo lipo,na India bomu hilo lipo..
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    utumbo, ulitegemea nini zaidi?
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Anasema anashangaa na angemchallenge mtu aliyesema kuna watoto wanaofika darasa la saba bila kujua kusoma.. Angemdai ushahidi!
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    eti tumepiga hatua katika kilimo kuliko nyuma,tusijibeze..
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aaaaah, kumbe ni kuho? Nilidhani ni yale mahojiano yale yenyewe ya kiukweli kule ninhi ... kule BBC!!
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    anakubali tatizo la management ndiyo chanzo cha viwanda kufa.. Amekwepa upande wa ubinafsishaji. Shaaban Kissu kamwachia..
     
  12. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Yap hayo ya BBC sijayasikia hayo hata haya nahisi ni marudio si live
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa watakua wanamuuliza nini vile au kama labd sasa hivi anakubali yale Magamba ya Chama yaendelee tu kuzawadiwa nafasi ya kugombea urais 2015?
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Anaongea mate yanaruka mdomoni kama mvua, naona mtangazaji anavuta kiti chake nyuma asije akalowa! huyu mzee wetu amechoka sana apunzike tu
     
  15. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Naona anaongea pumba kwamba Lisu alipinga masada kwa Sababu ni mpinzani tu du Kweli Mzee amezeeka nashauri shabani kisu ajikite katika kuongea na vijana zaidi kuliko wazee
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kuhusu katiba mpya amempa sifa JK kuendesha mchakato vema. Na hata kwenye bunge muswada ulipita bila matatizo yoyote. Anasema hashangai Chadema kupinga,maana ni wapinzani! Huwezi kutegemea wapinzani wakuunge mkono
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Oooooh kumbe ni zile longolongo tu za enzi zile alipokuepo lile Jembe Ulaya? Kumbe hata na wao wakati mwingine ...

     
  18. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nipe dondoo hayo ya BBC ni yepi?
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    katoa mfano hatuna haja ya kuchuna ngozi ya kiroboto.. Mchakato wa katiba mpya ni mzuri. Wananchi wawe tayari kutoa maoni yao..
     
  20. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Anasema anachukia sana ufisadi! Anaona mambo ya ajabu kununua gari Uingereza na kulisafirisha hadi nchini! Anasema mtu huyo sanda yake haitafika hata shilingi elfu kumi na tano[15,000/-],na kaburi la kawaida kama wengine... Kasema anawashangaa sana watu wa aina hii..
     
Loading...