Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Pombe Magufuli katika kipindi cha 45mn ITV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, May 9, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa Magufuli anatelemsha data za barabara,na juu ya Wizara ya Ujenzi na vitengo vyake!!Msikilize!
     
  2. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jamaa amekariri,mpaka points
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Magufuli aisifia mji wa moshi! NDESAMBURO umeonyesha kuwa upinzani ndio suluhisho la maendeleo nchi
     
  4. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mbona anamshushua mwandishi
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Amesifia hakuna mwananchi anayefanya biashara maeneo ya reserve road.pia kuanzia himo hakuna kutupa takataka hovyo!amesema ni bora halmashauri zote zijifunze toka moshi!source itv
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    anatoa wito kwa watanzania.wasiwe wanashushwa wanapokaribia minzani.na kama wewe ni mula rushwa hata kama unapokea mshahara elfu50 utakula rushwa tu.
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona masifa atamzidi awamu Hii. Maana akigusa maslahi ya wakubwa atapingwa.
    Anasema ukweli lakini utekelezaji taabu.
     
  8. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anahitimisha na kuwashauri makandarasi wazalendo waungane wakati wa kuomba kazi. Waache majungu na kupigana vita.
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Jamani nipo kwenye hii Industry...haya mambo kibongo bongo yanawezekana? How?
     
  10. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh. Magufuri na Takwimu kichwani

    Hakika inafurahisha sana yaani Magufuri unataja (off head) urefu na majina ya barabara kuu na za mikoa za Tanzania, idadi ya Makandarasi waliosajiriwa, bajeti ya matengenezo ya barabara, wafadhili mbalimbali wa miradi ya barabara na madaraja n.k
    Inaonyesha si tu kuwa unajua unachoshughulika nacho bali pia ulivyo na uwezo (Kipawa) wa kipekee wa kuweka kumbukumbu .

    Hongera sana kwa kuongelea UVUNJAJI WA SHERIA KATIKA ROAD RESERVES NA KULITILIA MKAZO KILA MTU AWAJIBIKE KWA LILE ANALOPASWA KUAJIBIKA NALO!!!


    Pamoja na yote nimeona kosa moja dogo kuwa Mh. Unafika mahala unalazimisha wewe ndiye uongoze kipindi kwa kusema unachotaka na si kujibu maswali ya mwandaaji wa kipindi na mwandaaji naye akabaki tu naitikikia mh! mh! Hili ni kosa dogo la kiufundi katika masuala mazima ya kuongea katika kadamnasi kupitia vyombo vya habari .
    Hata hivyo nimefarijika na jinsi ulivyowasilisha Wizara yako na matarajio yako na kile unachokiamini.
     
  11. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mod. Samahani: kuna makosa.
    Kichwa cha habari ni Mh. Magufuri Mtu wa Data Kichwani.
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwa thread ya nani unataka kuedit??Thubutu weka yakwako yenye kichwa cha habari unachotaka wewe!!Copyright mzee heshimu mawazo ya wenzako na sikuona yakwako ndiyo bora kuliko waliokutangulia!
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jana katika kipindi cha dakika 45 kinachorushwa kila jumatatu na kituo cha ITV kuanzia saa 3 usiku alikuwepo Mh. John Pombe Magufuli. Na humu JF najua wapo wengi tu waliomsikiliza, kwani alielezea kinaga ubaga kwa muda mrefu kuhusu hali ya barabara nchini.
    Kwa maelezo aliyoyatoa na kazi za ujenzi wa barabara zinazoendelea maeneo mbalimbali ya nchi aliyoyataja hakuna shaka kabisa ndani ya miaka 3 aliyoisema kuwa barabara zote zilizoahidiwa kwenye ilani ya uchaguzi wa CCM zitakuwa zimekwisha.

    Huu ni ushahidi tosha kabisa kuwa Tanzania yenye neema inawezekana na sio kweli kwamba serikali haijengi barabara. Hongera sana Mh. Magufuli na wananchi tuko pamoja nawe
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kipindi hiki ni upuuzi

    Mwongoza kipindi bogus hajui kuuliza maswali
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    There's a big difference wakati Wizara hii ilipokuwa inaongozwa na Shukuru Kawambwa (Sijui hata kama alikuwa anajua kuna idadi ya makandarasi wangapi Tanzania) na sasa inapoongozwa na Magufuli kwanza niseme hicho kipindi nilikiangalia jana na huyu jamaa alikuwa anatoa data ambazo zinaeleweka na kukufanya hata kama ulikuwa haujui hali za barabara hapa chini basi unaweza angalau kuambulia machache kati ya mengi aliyoongea laiti kama mawaziri wote wangekuwa kama huyu jinsi anvyojua kufanya kazi yake.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha!!! Mwongoza kipindi jana alifunikwa na Magufuli alikuwa anakimbilia kuuliza maswali kuhusu wakandarasi wakati Magufuli alikuwa anataka kwanza watu wajue hali halisi ya barabara Tanzania ikoje
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu huyu bazazi tuu ana jipya
    watu wanakula na wanaendelea kula hiyo wizara mpaka kesho kutaka kukuonyesha upumbavu wake mwezi uliopita alitangaza kampuni moja aitakaa ieppwe dili la kazi za barabara sababu wana kazi nyingi aijakamlilika wiki moja baadae akatangaza kampuni zilizopewa tenda za barabara uwezi aminisaa ile china construction iko kwenye list nakwambia akuna waziri anaetoka maskini na hii wizara ni msanii tuu hana jipya
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    MWENDESHA KIPINDI HANA INFORMATION ZA KUTOSHA

    jinga
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu great thinker siku zote sio mtu wa kulaumu hutanabaisha tatizo na kulitolea solution yake, huo ndio wajibu wake. Kwa maana hiyo basi wewe unataka kipindi kiendeshweje? unataka maswali yaulizwaje? au kifutwe ? nk
     
  20. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    we uliepamoja nae muulize mbona hazungumzii tena bomoa bomoa jijini Dar es salaam??????
     
Loading...