Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John pombe amekiri kiutu uzima..........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jan 9, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Leo Mhe John Pombe Magufuri, ameutangazia umma kuwa daraja la kigamboni liko njiani kujengwa muda wowote kuanzia sasa, binafsi najiuliza ndio kupooza hasira za wana- kigamboni kwa ile kauli yake eti asiye na tsh 200 apige mbizi..? mbona taarifa ya ujenzi wa daraja ilikuwepo muda mrefu na hao NSSF hata mchakato woote wa ujenzi ikiwemo na gharama zilikuwa zikijulikana..? bali ninyi serikali ndio mlikuwa mnazuia kwa kile mnachokijua ninyi( tenda alitaka kupewa mwarabu) baada ya kuwakasirisha watu ndo mkaona muwapoze kwa kauli hiyo.? tunataka matendo siasa zenu za ghilba tumechoka nazo.
     
Loading...