Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John odore wa electonics and computer systeam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MASEBUNA, Jun 29, 2012.

  1. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajanvi kwa yeyeote mwenye taarifa ya ya huyu jaamaa ambaye ni mkenya JOHN ODORE anayemiliki kampuni ya ELECTRONICS AND CUMPUTER SYSTEMS naomba aziweke hapa kuna jambao nalifuatilia juu ya huy jamaa na ushiriki wake na deal za magogoni.
     
Loading...