Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Nolan amefariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zanaki, Dec 17, 2008.

  1. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    John Nolan amefariki jana katika hospitali ya Aag Khan.Wengi watamkumbuka marehemu kwenye ule mradi mkubwa wa prawns,na pia ile kesi ya Valambhia ya kudai serikali billions of shillings kwa ku supply malori ya jeshi zamani
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    RIP the man who said TZ is the only country you walk in poor and walk our rich!
    Your Wife Connie will 4 sure miss you.
     
  3. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Duh!. In Tanzania, you can walk in poor and come out rich. Likewise, you can walk in alive and come out dead. He disliked him. Let his soul rest in fire
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    RIP bwana Nolan but if our country had good leadership for what you did to us as a country, you should have ended your life in "Alcatratz" but you bribed them all and sundry!!
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni huzuni ingawa jamaa alikuwa na harufu ya ufisadi. Siju kama serikali ilimlipa pesa zake baada ya kushinda ile kesi yake
     
  6. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Didnt get that!
    RIP!
     
  7. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    I meant I disliked him! Sorry..
     
  8. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rest in Hell!
     
  9. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Let it be so!
     
  10. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Whenever possible!
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Pesa zote alizo tuibia kaenda nazo ama kuna mtu kamwachia ? Tujifunze kuwa waadilifu na kuishi ya staha kupata thawabu baadaye .Usiwe hai ukachukiwa na hata umekufa watu wanakuchukia no .
    Pumzika kwa Amani RIP
     
  12. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inasemekana huyu jamaa alishindwa kuchukua ile Rufiji Delta kimiujiza tu. Labda Mungu pia hakupenda. VC wakati ule, Dr. Omar na watu wote wa Environment walishaingia EPA. Wakati ikisubiriwa hatua ya kuchukua, jamaa akaoa mke wa Kibongo (Tanga line...?!) huku akiacha Irish women kule kwao. Irish women baada ya kujua, kilichofanyika ni kufunga accounts zake zote, mahakama ikaamua wakagawane robo tatu kwa robo, hesabu ikila kwake.

    Downfall ikaanza, meli za trawling zikauzwa, nyumba, ofisi pale kitega uchumi nje, ......, filisika.......madeni lundo then it was over before it started
     
  13. Mama Subi

    Mama Subi Member

    #13
    Dec 18, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Kwani huyu babu aliachana na yule mkewe mnigeria, Patience?
     
  14. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2008
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    One who disrespects the dead is uncouth.. Mimi nachoweza kusema ni apate anachokistahili.. I will not judge another man for I only wish to be judged by He WHO HAS AUTHORITY..
     
  15. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2008
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Mwenye picha yake hata kutoka kwenye kipande cha gazeti atuwekee hapa tumwone? Zaidi ya habari zake sijawahi kuona picha yake.
     
  16. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    the same statement was given by Chavda!!!
     
  17. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2008
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni kweli, pamoja na hasira tulizonazo, lakini ni vyema Tumwachie mwenyezi MUNGU ndiye atakaye mhukumu. RIP John Nolan.
     
  18. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    akaungane na akina savimbi, idd amin na akina augustino pinochett, b ila kumsahau balali

    RIP
     
  19. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Unaogopa kufa? Achana na imani. Tunamwongelea mtu aliyekudhalilisha Ulaya kwa lugha chafu. Mwache afe na achomwe moto huko. Hata kama na mimi nitachomwa kama kweli mto upo. One who repects the dead like Nolan is deadly uncouth!
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    He! Hivi bado alikuwa nchini!!! RIP
     
Loading...