Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John na japhet

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SHIEKA, Feb 14, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    John alimtembelea rafiki yake Japhet ili ajue maendeleo ya ujenzi wa nyumbaya Japhet. John akafika kwenye hiyo nyumba mpya ya japhet na kumkuta rafikiye akitokwa na majasho mengi huku akiwa bize kupiga nyumba rangi, Kumwangalia Japhet vizuri, John akagundua kuwa kumbe rafikiye alikuwa amevaa makoti mawili.Ilibidi John amhoji Japhet kwa nini kuvaa makoti mawili mchana na jua liko utosini. Mazungumzo yalikwenda hivi:
    JOHN: "Eee bwanae! Mbona makoti mawili jua lote hili?
    JAPHET: "Nataka kazi hii ya rangi iwe safi"
    JOHN: "Ndo uvae hayo makoti?"
    JAPHET: "Hasa!" Kisha kusema hivyo,Japhet alinyanyua kopo moja la rangi na kumwonesha John huku akimwambia, "Soma hapa!" John alisoma maandishin haya kwenye kopo la rangi: "FOR BEST RESULTS PUT ON TWO COATS.
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hahaha akili za mwanaasha hizo..
     
  3. brightrich

    brightrich Senior Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Mwanaasha kafanyaje tena! Mbonaaaa!
     
  4. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Jamani mwacheni Mwanaasha! Mbona mnamwandama hivyo? Wengi wameambulia div IV na FLD. Kwa nini yeye tu?
     
  5. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahahaha:lol:
     
  6. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ukiwa maarufu kuwa makn ol eyes will b on u... So ucshangae mpto ka ume mind kaseme
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    teh teh
     
  8. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aah yule mwanaasha mtoto wa.... Yule ninayemuonga vodka nn?
     
Loading...