Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John mnyika umesema ukweli tupu....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mashimbamang'oma, Jun 20, 2012.

  1. m

    mashimbamang'oma Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "TUMEFIKA HAPA KWA SABABU YA UDHAIFU WA RAIS KIKWETE,KWA UZEMBE WA BUNGE, NA KWA SABABU YA UPUUZI WA CCM". Kikwete asingekuwa dhaifu angeweza kusimamia sera yake ya maisha bora kwa kila mtanzania.. Kwa udhaifu wake ndio unafanya kuwa maisha bora kwa kila fisadi... Report ya CAG ni jibu la udhaifu wa kukwete. Uzembe wa bunge ni kutokufanya maamuzi yenye tija kwa nchi yetu na hilo linatokana na upuuzi wa ccm walio wengi na wenye nguvu katika bunge. Upuuzi huu unazidi kujidhihirisha katika bunge la sasa ambalo badala ya wa bunge wa ccm kujadili bajeti wanajadili Chama cha chadema ni viongozi wake.. Kutoa maneno ya kanda na mipasho.. Upuuzi mtupu... Imefikia hatua wameamua kufanya maigizo bungeni na kutuzana hela.... Upuuzi..EWE MWANZNCHI WA TANZANIA 2015 FANYA MAAMUZI SAHIHI. CHAGUA CHAMA MAKINI KILICHO NA VIONGOZI MAKIN WATAKAO TUTOA HAPA TULIPO..
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nyeupe ni nyeupe tu, haiwezi kuwa nyeusi or nyekundu!
     
  3. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli mtupu hata mimi nmeipenda sana the way you state it
     
  4. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    awamu hii ccm watajinyonga maana hali yao mbaya sana hata wangeficha wapi, zitatoka tu hizo hela kwani ni zetu na si zao
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dogo alinyoosha sana na ukweli siku zote unauma.
     
  6. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    yote ni kweli lakin punguzen ukali wa maneno.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kusema Kikwete ni mdhaifu, na ccm ni wapuuzi ndo maneno makali?
    Mi nadhani angesema upumbavu au ujuha ndo ingekuwa maneno makali.
    Vinginevye, Mnyika was right
     
  8. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bravooooooo Mnyikaaaaaa! Keep it up brother.
     
Loading...