Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Mnyika: Muono wangu juu ya matumizi ya nguvu ktk mgomo UDSM 11.11.11

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Nov 12, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Matumizi ya nguvu katika mgomo Chuo Kikuu DSM jana, 11.11.11

    Poleni wanafunzi na jumuiya ya Chuo Kikuu cha DSM (UDSM), ni aibu kwamba mpaka mgomo na mabomu ndio serikali ichukue hatua kwa madai ya mikopo kucheleweshwa na kupewa kwa masharti yenye kuumiza watoto wa watanzania wa kawaida.Kila binadamu anayo haki ya kusoma!Ni moja ya haki ya msingi ktk haki za kibinadamu. Nasikitika siko pamoja nanyi jimboni Ubungo ktk wakati huu mgumu, nitachukua hatua za kibunge huku Dodoma-Bungeni.Kwa Pamoja Tunaweza!
     
  2. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mkuu MNYIKA pamoja na hayo kumbuka kutokubali muswada wa sheria ya kuandikwa katiba mpya usisomwe kwa mara ya pili ukipita huo ni kiama chetu. All the best
     
  3. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja Mh,wao serikari dhaifu CCM wana pesa,mafisadi na polisi wanaoringia,sisi wanyonge tunaodai haki na ukombozi wa Taifa lililopotea na kuharibia na serikali ya mkoloni mweusi CCM,tuna Mungu anayeturinda.PAMOJA TUTASHINDA VITA HI.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hiyo haki ya kila binadamu kusoma umeitafsiri vibaya.
     
  5. m

    mjita Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jumatatu lazima tupachimbe hapa tuonekama watatuzidi nguvu tumechoka kuanewa
     
  6. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana kaka naelewa vizuri I'm a lawyer,Najua basic rights which are enforceable by Constistution are within Article 12 up 29, education rights which are not enforceable by law are within Article 11 of CURT,swala la msingi hapo kama waliwaidi kuwapa mkopo na wanavigezo na walifata taratibu zote basi wanahaki ya kupata simply b'ce hyo tayari implied ni contract
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kwani we Jason ndiyo same person mnyika?? Mi nakufahamu kama ww ni CIA
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tunaomba utujulishe hali ya Dr Mwakyembe na Prof. Mwandosya tunasubiri kwa hamu sana analysis yako ndugu JB
     
Loading...