Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Mnyika awe mwenyekiti CHADEMA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Boss, Nov 19, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Ukifuatilia matatizo meengi ya nchi hii
    utakuta tatizo la 'age gap' kati ya viongozi wanaotawala na wananchi..

    zaidi ya nusu ya watanzania ni 'below 30 years old...inasemekana almost 60
    au 75 percent ya watanzania umri ni below 35
    na ukichukua below 40 unaweza kukuta ni almost 65-80 percent....
    mwenye accurate data
    tafadhali aweke hapa.......

    sasa basi mimi kwa maoni yangu naona viongozi kama Zitto,Mnyika,January,Kafulila na wengineo vijana
    angalau wana 'advantage' ya kuwa connected na masula hasa ambayo viongozi
    kama Kikwete na wazee wenzake wengi hawaelewi kabisa...
    kuna a 'A BIG DISCONNECTION' kati ya wananchi na wazee kwa hakika...

    Mimi ningependa Zitto awe mwenyekiti CHADEMA....lakini
    ameshaanza kuwa 'na wapinzani wengi' ndani ya CHADEMA itakuwa ngumu kwake kupata
    Uenyekiti au 'legitimacy' inayohitajika pengine kwa sasa....

    sasa nilipomuangalia John Mnyika jinsi alivyoendesha kampeni ya ubungo
    bila 'kumjeruhi' Julius Mtatiro na jinsi 'anavyo perfom bungeni now'
    pamoja na kutomkubali huko nyuma,ameni convince now kuwa 'he is a better leader'
    kulinganisha na wengine ndani ya CHADEMA....

    1.Sifa ya kwanza ni 'uniter'..ataweza kuunganisha CHADEMA na vyama vingine.


    2.Sifa ya pili anapenda 'dialogue' kuliko 'maandamo'....


    3.Sifa ya tatu ambayo mimi naona ni muhimu mno now ni age...
    ata 'connect' na wananchi ambao wengi ni vijana
    yuko engaging na watu....

    4.hana 'political garbage' ya aina yeyote for now...haitaji kulipa fadhila kwa yeyote
    yuko free kufanya maamuzi kwa jinsi anavyoona,ana uwezo wa kuwa 'ndependent'
    kimawazo...

    na sifa zingine nyingi kumlinganisha na wengine......

    now its time,tukisubiri 'azeeke' atakuwa 'corrupt' na mazoea na culture za siasa za makundi

    Chadema wafanye kama DEMOCRATS walivyofanya kwa OBAMA....

    mimi nafikiri its time Mnyika awe Mwenyekiti,CHADEMA itawasaidia
    1.hoja ya uchagga na ukaskazini
    2.hoja ya chama cha familia...

    na hoja zingine...nyiingi....Urais anaweza kugombea SLAA au yeyote but Mnyika awe Mwenyekiti....
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja.
    C kwa kigezo cha umri la! Bali kwa utendaji kazi wa ndugu mnyika na kuweza kujenga hoja mbalimbali.
    Let the man be the chairperson labda abadilikie kwenye cheo iko.

    Ila hapo kwenye kumsubiria azeeke ndo atakua mla rushwa natofautiana na wewe mana sijajuwa umetumia kigezo gani.
    Mbona wapo umri umeenda na bado waadilifu?
    Mla rushwa hana uzee .Haijalishi
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,097
    Trophy Points: 280
    Ka-perform nini hadi hivi sasa huko bungeni? Naomba unipe orodha ya mafanikio 10 aliyoyafanikisha hadi hivi sasa huko bungeni.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani anafaa zaidi kwenye nafasi ya katibu, yaani awe mtendaji. naamini kuwa nafasi ya mwenyekiti inahitaji politician and mnyika is not a politician
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu mmoja lazima aamke huko huko alipo aje amsifie Mnyika.
     
  6. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bravo Mnyika John.
    Ni kijana anayetambua kuwa nchi inamatatizo na suluhisho pekee ni vijana na kama vijana watashindwa kuyatatua matatizo hayo basi wao ndio watakuwa tatizo kama wale WA UVCCM.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,097
    Trophy Points: 280
    Heheheheeee 'yule' eeeh?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,097
    Trophy Points: 280
    Halafu Mnyika si mbunge wa Ubungo huyu? Sasa vipi kuhusu ile stendi ya mabasi ya kwenda mkoa....mbona kila kitu pale shaghalabaghala?
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ndio maana yake
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jina lako kwa kiswahili ni "NZI"

    Kwa kawaida nzi huwa hali vitu visafi, atakula vichafu na vilivyooza kwa maana iyo hata maneno yako ni machafu kuliko hata nzi.

    Usije sema ulikuwa unamaanisha fly ya kuruka mana hauendani na maana iyo.

    Nziiii....!!
     
  11. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Wenye macho wameona na wenye masikio wamesikia na wataendelea kuona na kusikia! Kama wewe unataka uletewe ushahidi hapa JF, endelea kusubiri!
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Boss

    Hebu tusaidie mpaka sasa amefanya kitu gani outstanding bungeni?

    Jimboni kwake jee, kuna mambo gani ya msingi ametekeleza?
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,097
    Trophy Points: 280
    Jina langu halipo kwa Kiswahili. Next...
     
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mnyika hataiweza hiyo kazi.

    Ni maoni yangu tu.

    Kitila Mkumbo hawezi?

    Wako vichwa wengi tu humo,kila mmoja ana kiongozi anayedhani anaweza.

    Cha muhimu ni vigezo vya kueleweka.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Chadema ndio chama pekee cha upinzani hapa Tanzania ambacho wenyeviti watatu wamekabidhiana madaraka kwa njia za kidemokrasia, Ni mpuuzi pekee ndio hatoweza kuona uongozi wa Mbowe ndio ulioifikisha CHADEMA hapa ilipo, ikumbukwe wakati Bob makani anamkabidhi Mbowe Uenyekiti wa chama CHADEMA ilikuwa hoi.

    Sasa basi kwa kifupi wazo lako ni zuri na mwenyekiti aliepo kwa sasa anakipeleka chama vizuri na John huu ni muda wake wa kujifunza muda muafaka ukifika wala hawezi kuwa na upinzani, namkubali sana Mnyika ni kijana ambaye mungu amemjalia kariba ya uongozi.
    Kuhusu Zitto Kabwe sahau kabisa yule ni double Agent.
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    atakuwa bado unauchapa usingizi,ila kwa jinsi inavyoonesha sijui.......Nalog off
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,097
    Trophy Points: 280
    Rhetoric doesn't cut it with me. I want a tangible, proven track record.

    What has Mnyika done in the parliament that makes him stand out from the rest of the pack?
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Its widely believed that Mbowe has already proved failure in his position as party's head which thing necessisates his replacement. His mechanisms appear to be entirely antiquated and so antedivulian that can't wait to be substituted by innovative ones. He should himself see the signs of time and volitionally judge to hand over the duties to a fresh blood in order to spell him.
     
  19. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Zitto mwanachadema damu.mnao msumbua mnalenu jambo.
    Kafanya baya gani ndani ya chadema?
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Anaongea kwa ufasaha ukilinganisha na wengine (maybe)
     
Loading...