Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Mnyika atafuna mifupa migumu iliyomshinda Keenja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by diwani ubungo, Sep 15, 2012.

  1. diwani ubungo

    diwani ubungo New Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ilikuwa vifijo na nderemo kwa wakazi wanaoishi kata ya Makuburi na Ubungo kwenye mkutano wa hadhara uliofanyika maeneo ya Riverside, baada ya Mnyika kuwapa taarifa kwa upande wa Makuburi kuwa fidia ya wakazi waishio kwenye nyumba tatu pembeni ya mto gide kuwa imeshalipwa na wamepewa notisi ya siku 60 kupisha ujenzi wa barabara ya kwenda Makoka na ikiwa imeshatengewa kiasi cha shilingi milioni 110 soon baada ya nyumba hizo kuvunjwa.

    Kwa upande wa wakazi wa kata ya Ubungo barabara inayounganisha barabara ya Mandela na Maziwa Road imeshapata mkandarasi wa kujenga kwa kiwango cha rami pamoja na daraja la double road, ikiwa na mafanikio ya kuibana TANROADS pamoja na Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni.
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kanyaga twende kamanda Mnyika hatua za kinyonga zinakishindo kirefu usikatishwe taamaa na mavuvuzela stay focus n objective
     
  3. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Safi M(tanga)NYIKA! Kazi nzuri. Mpe joto Nasari ili huku Leguruki tuone mambo yake pia!
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hapo kanena maana kile kidaraja cha External/Ubungo maziwa kipo mbioni kuvunjika itakuwa balaa tupu
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    Kale kadaraja katapunguza msongamano wa external kwenda Maziwa.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    vizuri sana mnyika
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Safi sana Jembe Mnyika, hakuna kulala.
     
  8. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    .......safi mheshimiwa Mnyika. .....
     
  9. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Kumbe wengi tunaitegemea hii barabara?

    Lakini mbona nahisi kama bajeti ya 110m kwa barabara ya kwenda Makoka ni ndogo sana? Au ni phase I kuna phase II inakuja?

    Hivi barabara ya kuunganisha Mbezi Beach (kuanzia Massana Hosp) kwenda Mbezi ya Kimara ipo Jimbo gani? Au inaunganisha majimbo? Hii barabara ingewekewa lami ingesaidia kwa kiasi kikubwa kupunguza misongamano pale Ubungo. Hata ile ya Mbezi (ya Kimara) hadi Tabata
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimesoma mipango mingi ya barabara hapa dar hasa ule mpango wa kupunguza msongamano. Mpango ni mzuri kwa kuwa barabara zote unazozitaja zimo tatizo ni utekelezaji ambalo kila siku tunamuomba mnyika alisimamie. Nina hakika mipango ipo na hata kwenye ilani ya CCM kuna hizo barabara za kupunguza msongamano kama ukizozitaja. Mfano Maramba Mawili - Kinyerezi, Kimara Korogwe - External, Bunju - Mbezi ya Kimara, Kimara - Chuo Kikuu, nk. Kuna ring roads na bypass roads ambazo zote zina lengo la kupunguza msongamano.

    Mkuu nadhani hizo million 110 ni kwa ajili tu ya kuichonga barabara hiyo na kuweka vifusi kwenye maeneo korofi. Million 110 haiwezi kuweka lami sehemu inayoeleweka vinginevyo iwe ni uji wa lami ambao hata kilometa moja haiwezi kwisha.
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Vizuri sana Mnyika kwa kutekeleza ilani ya ccm
     
Loading...