Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Mnyika ana kwa ana na wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kidonge ki1, Mar 26, 2012.

  1. k

    kidonge ki1 Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majira ya saa kumi jion katika michakato mizima ya kupambana na maisha magumu yaliyo sababishwa na serikali iliopo madarakani,,nika ahairisha shughuli zangu za kiuchumi'na nikahudhuria katika mkutano wa hadhara wa MH. JOHN MNYIKA katika maeneo ya Kimara mwisho jana,akiwa akiulizwa masaala mbalimbali ya maendeleo.

    Ki ukweli maswali yalikua mengi moja ya maswali yaliyokuwa nguli, nayaita ni nguli kwa sababu mbunge wa CCM alieshndwa katika uchaguzi ulopita,alishndwa kuyatatua matatizo hayo NGULI, namnukuu MH, MNYIKA"nilipokua nikiomba kura mwaka2010 wazee wa kimara wakanambia kijana wetu tunakupenda sana ila ondoa agenda ya maji kwan utashndwa timiza.

    Nikawajibu wazee wangu msiwe na wasiwasi sitashndwa nipeni kura zenu niwape raha"mwisho wa kunukuu,,hiyo ilikua n agenda yake alipokua akiomba kura na sasa amesha anza kulifanyia kazi suala hilo na ame ahidi pindi atokapo bungeni lazima azindue mradi wa maji, kulingana na mchakato n wapi alipofikia katika mchakato mzima wa wananchi kupata maji.

    Amesema katika mji wa KING'ONGO Kimara na miji mingine iliopo kimara ambapo tatizo la maji limekua sugu kwa muda mrefu sasa litakwisha,na pia serikali inadai kwamba inampango wa kutengeneza barabara ya line nne hadi chalinze kuepuka msongamano wa magari,Mnyika amekanusha hilo kwa kusema"hakuna pesa katika bajet2010-15 inayo onyesha kuna pesa kwa ajili hiyo"bali kuna bajet ya pesa yakujenga barabara ya magari yaendayo kasi.

    Naridhika nionapo kiongoz kama Mnyika anapopanda jukwaan na kuwa eleza wananchi waliompigia kura kwamba toka mlipo nichagua nimefanya hikiki na hiki na nimefikia hapa,sio kama v ongoz wengine wanaosubiri kipindi cha kampen mfano huu unafaa kuigwa na viongozi wengine.

    TUONDOE KASUMBA ETI TUKICHAGUA CHAMA PINZANI HATUPATI MAENDELEO na pia yapo mengi aliyoyaongelea ila hayo nimachache tu kwa kuwa ndio yalikuwa matatizo ya muda mrefu.
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Myika ni Jembe. Ubungo hawtaki tena CCM. Ubungo ilimpoteza mbunge Brayson, haijawahi kupata mbunge kama John.
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Bado sana
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Mnyika ni power tiller Huku kwetu tuna mbunge anitwa Jerome banahusi alikuwa meya wa temeke kipindi kilichopita hajawahi hata kujikuna akiwa huko bungeni tungempata mnyika angekiwa mbunge wa maisha
     
  5. m

    muislamsafi Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up mnyika kaza buti mapambano yanaendelea
     
  6. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mnyika anatia matumaini sana huyu jamaa. Nadhani wananchi wanataka kusikia ni nini mipango ya mbunge wao si kukaa nayo ofsini kwako hata kama ni mizuri kama hujawashirikisha haitakusaidia. Tunataka wabunge wa chadema hasa wa dar waonyeshe mfano maana itakuwa ndiyo ticket pekee ya kuyachukua majimbo mengine yaliyobaki 2015.
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bado sana nini?
     
  8. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mh. Mnyika tunakukubali, endeleza mapambano
     
  9. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu mtoto sound nyingi vitendo hakuna, anachofanya sasa kutengeneza shavu.
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wanaume hawaoneani wivu wa kijinga hivyo wewe, we umeona shavu tu je kama ni Ugonjwa?
     
  11. I

    Irizar JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkigoma acha mawivu, wabunge 10 wa CCM ni sawa na John Mnyika mmoja, acha kumkatisha tamaa kijana acha na koma kabisa.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Hayo maneno, tunahitaji vitendo.
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri katika kutetea wananchi.
     
  14. e

    evoddy JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tuonyeshe njia kijana mwenzetu uwezo unao
     
Loading...