Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Mnyika amuita Rais kikwete Dhaifu, atolewa nje ya Ukumbi wa Bunge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frank m, Jun 19, 2012.

  1. f

    frank m Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwa kutoa kauli kuwa Rais Kikwete ni dhaifu!

    Amekataa kufuta kauli yake na ametolewa nje ya Ukumbi.
     
  2. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika bunge la leo .. Mheshimiwa john mnyika amesema kuwa rais jakaya mrisho kikwete kuwa ni dhaifu.. Na ccm na wabunge wake ni wazembe..kwa utendaji kazi wao.. Mi binafsi namuunga mkono asilimia mia na hamsini... Nin mtazamo wako..? Na tathmin yako? Bunge lenu kwa kuwa ni FAKE.. LIMEAMUA KUMTOA NJE MHESHIMIWA MNYIKA KWEL N HAKI?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    yap rais dhaifu sana! Tena sana! Big up sana tena sana Ubungo tupo nawe! Magamba kwisha!
     
  4. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mh. Mnyika OUT of By Order of Naibu Spika! NOW!!!
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    RAIS DHAIFU DHAIFU DHAIFU............Bravo Mnyika
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safi sana, badala ya kuleta hoja analeta viroja.
     
  7. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kumuita mtu dhaifu na ukawa na sababu za kumuita huyo mtu dhaifu.inawezekana ukambiwa unamtukana hata kabla haujaeleza udhaifu wake? udhaifu ni tusi?
     
  8. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kasimamia ukweli rais ni zaifu!
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Message sent Rais JK ni DHAIFU Sana! CCM ni %$#$%$^&^^&
     
  10. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MHE Mnyika amekataa kufuta maneno yake kwamba tumefika hapa kutokana na uzaifu wa rais kikwete.
    na ametolewa nje na naibu spika.
     
  11. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Eti Ndugai atoke nje ya geti kabisa............Mnyika katoka kishujaa, watu tumelipukaje? Peeeeeeeeoples...........................
     
  12. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugai jamani mbona huyu Nyangwine ameanza na kutukana!! Wabunge wameacha hoja na kulifanya bunge jukwaa la siasa- inasikitisha
     
  13. c

    chiwe Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakupa tano mbunge wangu....wembe ni ule ule
     
  14. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa tatizo liko wapi wakati anasema ukweli!!!!!!!!! pa1 sana
     
  15. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,791
    Likes Received: 1,276
    Trophy Points: 280
    Ahahahaha. Hawataki Kuguswa hao

    WANAOONGEA PUMBA WANAACHWA BUNGENI
    WANAMCHEKA BALAA NYANGWINE
     
  16. awp

    awp JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    siasaaaaaaaaaaaa!!
     
  17. M

    MussaBubu Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasilisha
     
  18. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    big up mnyika kwa kusimamia kauli yako.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alienda Ikulu kunywa kahawa na juisi ya ukwaju, kwa huyo huyo Rais wa Watanzania wote.

    Mnyika kashindwa kuwahudumia watu wa Ubungo anatafuta umaarufu.
     
  20. P

    PSM JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 543
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe ukweli unauma sana!congrats mnyika for being brave enough to tell them the truth they always avoid hearing.
     
Loading...