Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John McCain: Should we let our enemies win,or our friends win...

Discussion in 'International Forum' started by trachomatis, Mar 6, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    The Senator's address..(?congress)

    Talking about Syria... and as we all know the US Government has been supporting Syrian government,which in turn it has been blamed by its people for oppressing its citizen.

    Source: Press TV- Iran
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    I find it a barbaric comment...

    That's my take...
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kusema ukweli ni kwamba hawa wanaoitwa wanamageuzi wanazipeleka nchi zao katika hali mbaya zaidi kwani zinaenda kutawaliwa kwa utawala wa kisharia unaowakandamiza wanawake na Wakristo katika nchi hizo wataishi kwa shida sana. Tunaona Misri sasa muslim brotherhood ndo wanashikilia nchi. Huko Libya jamaa wa NTC nao wanataka utawala wa sharia.
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Sawa.. Lakini hazikosekani njia za kuwa-condemn wenye kuendesha nchi zao hivyo.. Kuliko kuingilia kabisa siasa zao na kutaka kuichagulia nchi isiyo yako serikali.. Mimi haiiniingii akilini kabisa kama suala la kawaida.

    Tena McCain amenukuliwa kwenye hiyo footage zaidi ya mara tatu.. Nimeipata kwenye Press TV (Iran)
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Na inasemekana NATO inataka kuintervene mambo ya Syria. Inapeleka silaha ambazo zinatumika kunyanyasa raia wa nchi hiyo.
    Na sasa inasemekana inataka hata kupeleka ground troops kwa Syria.

    NATO inashirikiana na baadhi ya nchi za Kiarabu katika kutekeleza mpango/mipango hiyo!
     
Loading...