Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Mashaka wa ukweeee

Discussion in 'Jamii Photos' started by rebeca, Jan 15, 2012.

  1. r

    rebeca Senior Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. r

    rebeca Senior Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzalendo haswa...kind hearted,ana mpango wa kuraise funds kujenga water pump musoma,ambapo project itawapunguzia kina mama maelfu kusafiri umbali mrefu kutafuta maji....keep it up JOHN tukiwa na wazalendo kumi kama wewe tutasahau ufisadi nchini kwetu...Mungu akubariki sana.
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hajagombea tu something or uteuzi nk?

    Ama hajitambulishi kama gamba?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hako katoto alikokapakata kazuri kweli. . .
     
  5. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mfano wa kuigwa.
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MPENI UBUNGE:eyebrows:
     
  7. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa vile keupe?
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kujitolea ni jambo la kawaida ila wabongo ukiona mtu anafanya eti anataka kupewa ama kugombea kifulani,kha!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hawa ni watoto yatima?
     
  10. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Dah! Siku hizi Bongo kila Mtu anasaidia kwa malengo?? Eeeh! Kwa hiyo na yeye anasaidia ili apate ubunge? Watanzania hatuhitaji wabunge wanaotoa misaada Bali wabunge wenye uwezo wa kutetea MASLAHI ya wananchi waliowaweka madarakani sio viongozi wanaotafuta cheap popularity
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ndio shida ya serikali kuwekwa mfukoni na wafanya biashara,wamesababisha uongozi kuwa ni kazi inayolipa kuliko kazi zote unazozijua.
    huyu hana lolote kwanza hiyo misaada kwake ni dili na bado anafukuzia ubunge kwani ndo ameona pa kutokea.

    watanzania kwa kipindi hiki tuwaogope watu hawa kama ukoma.
     
  12. r

    rebeca Senior Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    nyooo,analipwa kuliko huyo mbunge,aje kugombea ubunge ili iweje???ameanza kutoa misaada kwa jamii yake tangu 2005,hamuoni his golden heart mnaona mnaibiwa tu cha kushangaza mmejaza serikali ya wabunge wezi hamsemi lolote,ushaona mbunge gani akitoa misaada kwa watu wake zaidi ya posho zao kuongezeka kila siku,the real wezi mmewakumbatia afu watu genuine mnawapaka,mna ulemavu wa akili au???by the way akitaka kugombea ubunge ni haki yake na yeye ni mtanzania kama wengine,shida yako nini hapo???afu ukute hata hujawahi kutoa hata senti tano kwa maskini kazi ni kujificha behind your computer na kusakizia unazi tu kwa wenzio...hovyoooooooooooooooooo!
     
  13. r

    rebeca Senior Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    msimpakazie hahitaji ubunge,na akiwa anahitaji sioni shida yenu ni nini na yeye ni mtanzania,bora yeye ata akipewa ubunge ana interest za watu at heart,kuliko wabunge wenu wengi..................wewe unaona mtu anayegawa misaada kwa wasiojiweza atashindwa kutetea maslahi ya wanyonge? mpeni kijana wa watu recognition he deserves!
     
  14. r

    rebeca Senior Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eeh?? hata humu magreti thinka wanafikiri eti anataka ubunge mmnh
     
  15. r

    rebeca Senior Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio,huyo bibi wa mwisho hana mume hana watoto ana survive tu hivyo hivyo kwa kudra za mwenyezi mungu.......google john mashaka foundation utaona kazi zake nyingi za john mashaka na pengine unaweza kutoa shavu aka support to him
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe ni mtanzania fulani mwenye roho ya kiskauti tu..
     
  17. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kwani kwenye ubunge ni wote wanafata posho?? Wako wengine wanaotafuta umaarufu na upenyo wa kufanya deal zao! Mbona unatoa povu kumtetea angekuwa anatoa tu bila dhamira tofauti si angetoa tu kimya kimya vitabu vya dini vinatuambia ikibidi hata mkono wa kushoto usijue yeye kutoa hivo vijuice ndo mpaka picha zoote hizo ka sio kuna kitu hapo ni nini? Sema tu wananchi ni maskini ingetakiwa wamwambie Kama unatoa utoe sio mpaka picha kibao huku umetoa vijuice tena artificial
     
  18. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180



    Kutaka ubunge sio Kosa tatizo ni mbinu gani unazotumia kupata huo ubunge kutoa misaada na kutetea MASLAHI ni vitu viwili tofauti... Hapo kwenye red kumbe anatoa ili apate recognition? Ni bora asitoe tu maana ukitoa ili upate kitu Fulani duniani hupati thawabu kwa Mungu
     
  19. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,189
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Umeonae e?
     
  20. r

    rebeca Senior Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    you seems to know better than me,kuna wabunge wanaogombea ubunge ili kupata UMAARUFU tu???? mmmmnh...na deal gani hizo ambazo ni tofauti na posho??? would you mind kuzitaja?????,....afu usiingize maswala ya dini humu vitabu vya dini vinakuhusu wewe na familia yako,una uhakikka gani yeye ana dini???........kupiga puicha kwa taarifa yako,ni aina ya kufikisha ujumbe kuna watu tumewasahau,wanahitaji suport yetu.na ulivyo na roho mbaya ummeona vijuice tu,kwanza wewe ushawahi kuvitoa???? FYI tembelea john mashaka foundation uone projects zake nyingi,mwenzio he is doing it for his society,wewe kaa hapo behind your computer na kupiga domo tu......
     
Loading...