Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Mashaka na Hildebrand Shayo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Aug 11, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa kwa nini huwa hawaleti hii mijadla yao huku JF au kuna kitu mnawaogopesha?

    Kwa nini wako comfortable sana kule kwa Michuzi?


    nawasilisha
     
  2. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa Michuzi kunawapa mashabiki wanaowataka (walengwa) kuliko hapa.

    Hapa kuna vichwa ambavyo vingewajibu kwa hoja hivyo wanaona ni bora wapate mashabiki kule.

    Nawakilisha
     
  3. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmoja ni mwanachama humu ndani
    JF wapo up to date sana, kuna mijadala mingine kule inakuta imeshashughulikiwa huku jf wao wanachofanya wanaiandika kwa kiingereza kwa hiyo inaonekana mipya
    si unajua kule vilaza wengi
    GT, watu wa kule wanadhania wewe ndio us blogger, vipi ya kweli haya??
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    wanaogopa watakutana na vichwa vitawasambaratisha kule wanakutana na vilaza vinawafagilia kinoma,vingine hata lugha wanayotumia havielewi lakini vinafagilia hoja,kaaz kwel kwel
     
  5. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kule kuna wengi wanaojifunza kiingereza,kwahiyo kila linaloandikwa kwa kiingereza wanaona kama almasi. Nilishawahi kuuliza kama hawa jamaa wamewahi kupublish kwenye majarida gani ya kisomi sikupata jibu. Lakini humu kuna wataalam wa kila kona. Sina nia ya kushindana lakini kifupi ni kwamba hii ni forum na ile ni blog. Ndio maana hapa watu wanazipambanua mada kwa kina wakati kule ni ushabiki tu kama wa mpira. Hoja ikishatoka ni wanawake kuomba jamaa awaoe etc. Nonsencical arguments tupu!
     
  6. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yani ukiweka kule comments juu ya hawa watu inachujwa kisawasawa
    labda uandike president mtarajiwa 2015 ndio itapita kiuraisi
    kwi kwi kwi kwi......
     
  7. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa JF hakua picha za party za wabongo wakinywa KONYAGI Sweden, wala picha za wadau wa SOUTH.

    Hapa ni kukata issues tu.
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Duh!

    hebu niwie radhi mkulu!

    duh! i cant be that low..mie platform ninayo nayo ni JF sasa ya nini kutanga tanga kule?

    hebu rudisha statement yako kwanza dah! M/Mungu aniepushe mbali mie
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    duh! wakulu mnavyo ua!

    duh!
     
  10. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona John Mashaka yupo hapa JF na ni mchangiaji mzuri tuu ila hapendi kujulikana maana anajiona yeye ni bonge moja la celebrity.

    John alishamwambia one of my friend with hia kenyan accent eti "unajua mimi watu wananijua sana so kama ukiniona inabidi ujitambulishe wewe ni nani na tumeonana wapi"?.
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  12. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #12
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    you guys are funny!

    mnanivunja mbavu
    hii forum ya nani?

    haya mambo ya kila mtu kufungua forum na blog naona yana kazi kweli kweli duh!
     
  14. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #14
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwi wi wi wi ni ya kwangu mkuu unakaribishwa kujiunga.teh teh teh
     
  15. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    du
    shy hii ndio nini tena
    blog ya nani
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    come on guys stop it!!!

    lol
     
  17. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #17
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona mchokozi hivyo? we si umeombwa uende kujiunga huko? siri za nyumbani kwa mtu unapaswa kuziacha huko huko kwake. teh teh teh mkuu unatisha
     
  18. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi nauliza kwa ajili sielewi uhusiano kati ya hii blog na hii thread
    au labda shy kaiweka mahali sipo
     
  19. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #19
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu si unajua tena ma swala ya promo?
     
  20. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,511
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Mkuu, ila umesahau kitu kimoja,

    Wale ndo wapiga kura. Kwa hiyo ndo wanafanya maamuzi makubwa yanayotuhusu watanzania wote kila baada ya miaka mitano.
     
Loading...