Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Malika suka Mtanzania Aliyeitangazia Tanzania kwa Njia za Wizi wa Magari UK.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babylon, Mar 18, 2010.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mh mbona mpk uwe Ukerewe ndo waweza angalia!
     
  3. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo huyu nii mwenzake Mponjoli Mwakasyafuka?

    Semeni basi waChagga wezi. Mbona mmesahau? Mwakasyafuka na Suka ni waChagga wa Mbeya!!
     
  4. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    nimeipenda sana hii
     
  5. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah, nimeicheki hii!! Siyo John Malika Suka!!

    Hapa wanamzungumzia the one and only Mponjoli Mwakasyafuka (sp).

    Ni shida ya matamshi ya wazungu!!
     
  6. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wala siyo, ni kwamba BBC wana mfumo wa kuweka vipindi kwa muda fulani tu kwenye iPlayer, na hiki kipindi ni cha mwezi uliopita, kimeshatolewa.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    Sio Mwakasyafuka ni MPONJOLI MALAKASUKA.
     
Loading...