Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Malecela aumbuka...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 30, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alikuwa hapa itigi jimbo la manyoni magharibi mbalo lina ushindani mkubwa sana na ni wazi ccm inapumulia mashine,akiwa anawaomba watu wampe kura mgombea wa ccm bwana lwanja watu wakamwonyesha alama ya v ya chadema na kusema wanampa lupaa wa chadema,mzee kachanganyikiwa na kafunga kampeni kwa unyonge sana,hapa hata alipokuja kikwete walimwonyesha alama hiyo ya chadema.pole kwa mzee wetu kwa yaliyomkuta leo hapa itigi
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole baba yangu
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    anatafuta nini huyu chigwiyemisi zama zake zilishakwisha, sasa kilichobaki ni kivuli tu. sisi tunataka mabadiliko
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Akpumzike kwa Amani
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Jamani hivi pensheni yake ya uwaziri Mkuu haimtoshi?
     
  6. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wanajua mbivu na mbichi siku hizi. Akatulie maana muda wa kidumu umeshapita.
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    FMES yu wapi?
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    John Cigwiyemisi Malecela (PhD ya magumashi) hapa Dodoma thamani yake ni -0.5%
     
  9. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilidhani kishaacha siasa maanake juzi juzi tu aling'oa pump za maji alizokuwa ametoa kama msaada kwa wakazi wa Mtera :smile:
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    WJM yupo wapi? Mwambie "father" muda wa kupumzika umefika!
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole sana Jumanne
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwanini alifanya hivyo? Kwani ni wananchi waliomkataa au ni wana CCM wa jimbo hilo? Ni mfano mbaya kabisa kwa kiongozi kama yeye.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hivi tunaposema watu wakaonyesha vidole au alama ya V ni wangapi? wote au? kama ni wawili tu je wanaleta ushindi??
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    TAZAMENI MAGAZETI YA KESHO NDIPO MTAJUA CCM INAVUNJA SHERiA BIG TIME. WATAKAMPEIN NJE YA MUDA WA KAMPENI BAADA YA MUDA KUFUNGWA.
    aNGALIENI MAGAZETI YA KESHO
     
  15. u

    urasa JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acid wewe unazijua siasa za manyoni magharibi?jaribu kuulizia kwa watu watkwambia,nipo hapa nina mwezi wa pili huu,hata leo imebidi mgombea wa manyoni mashariki bwana chiligati aje huku kuokoa jahazi
     
  16. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilipata story kuwa nymba yake imebomoka na ukizingatia kuwa kaharibu na kwa mama basi tabu
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu babu mawazo yanamtinga kwa kweli wanamwonea kumtumia kwene kampeni. Anawaza jinsi Mke wake atakuwa anajimwaga Mjengoni wakati yeye analewa na kujikojolea mchana. Na hivi Mke mdogo bado.....
     
  18. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapumzike kidogo (5 yrs is not a lot) wajipange upya. Watakuwa wamejijengea heshima. Wasithubutu kuchakachua
     
  19. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gurudumu, you have made me laf. Good night Kesho niko kituoni at 06.30 hrs nisije nikaambiwa karatasi zimeisha!
     
  20. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida ya CCM. Kama hamuanini, subili JK atangazwe kuwa ameshindwa vibaya. Hizo T-shet, Kanga, kofia na pombe za CCM, atazikusanya nchi nzima. Hapo ndipo mtajua kuwa kjwa CCM hakuna kitu cha bure. kaeni chonjo
     
Loading...