Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John lumbambe: Yupo wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhoja, Jan 4, 2011.

  1. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana jf, naombeni kwa mwenye taarifa za aliyekuwa mwenyekiti wa tume ya rais ya kubinafsisha mashirika ya umma tanzania ndugu john lumbambe yupo wapi na anafanya nini? Maana huyu ni mmojawapo wa watu wasiopaswa kusahauliwa katika the list of shame. Aliyauza mashirika yetu kwa bei chee na kwa marafiki zake. Nawasilisha.
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jina lake ni John Rubambe sio Lumbambe
     
  3. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks jf member edo, correction of name noted, but where is he?
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    ..Kikwete alimfuta kazi, halafu akampachika rafiki yake.

    ..hali iliendelea kuwa hivyohivyo hata baada ya Rubambe kuondolewa.

    ..nadhani sasa hivi yuko kwao Mwanza.
     
  5. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hayupo mwanza, alikwenda uingereza, ila kwa sasa sina uhakika kama bado yupo huko, ila alimeki pesa nyingi sana yeye na BMW, benjanimin mkapa wiliam.
     
Loading...