Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Lubungo kauawa???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bubu Msemaovyo, Jan 29, 2008.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Guys death is death, it meant 2 happened weather we like or not. In our country hakuna umafia wa kiasi hicho. Mr Lubongo passed away, lets give him a peaceful burial service na tuache majungu. Media people, ur job is to pass all de information to public at large na sio kuchokonoa scandals. Tuache polizei wafanye kazi yao. Rest in peace Mr. Lubungo

    "Go alone if you want to be fast, but go together if you want to get there
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huu utaratibu wetu wabongo wa kukubaliana na kila kitu utaisha lini? I hate this attitude ya 'hewala bwana'. Hii article ina information nyeti ambazo polisi lazima wa act on them, kama kuna suspicion yoyote ni lazima uchunguzi ufanyike.Hii haiwezi kuwa 'majungu' kama unavyoiita wewe.Its too early to rule anything out.
     
  4. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    N-handsome
    Polisi nao ni binadamu wanahitaji msaada wa wananchi na ndo maana wameanzisha ushirikiano wa polisi jamii.Hivi hukumbuki ya Zombe alijitutumua kuwa wanajua mbinu zote za kuwajua watuhumiwa,na waliouwawa ni majambazi na leo hii yupo hapo Ukonga akinyea ndoo?Yah man, do not boil an empty pot expecting to get syrup.Kama tuna duku duku lazima tuna haki ya kuuliza
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jan 29, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Hata Tanzania kuna mtu anakufa kifo cha kawaida?
     
  6. D

    Dotori JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inaonekana siku hizi kila kifo cha mtu maarufu lazima kuna mkono wa mtu. Hatari namna hii.
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nchi hii bwana we acha tu.
     
  8. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivi kwa wanachama wote wa JF,kuna mtu ameshawahi kufika kwenye vituo vyetu vya polisi,hasa pale centrol na kujionea tu mandhari ya hivi vituo vyetu.au hata pale makao makuu, hebu siku moja jaribu kutembelea pale ili ujionee mwenyewe njisi palivyo ndio utajua wapi tupo ktk dunia ya leo.
     
Loading...