Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Kitime na blog zake

Discussion in 'Entertainment' started by ngalikikinakiki, Jul 28, 2011.

  1. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kati ya wanamuziki ambao wananishangaza ni John Kitime, ameweza kuwa na blog za muziki ambazo zina taarifa nyingi ambazo zingekuwa mali sana kama wanamuziki wenzie wangweza kuzisoma lakini naona hazijapata promotion zinazofaa. Kuna hii blog www.wanamuzikiwatanzania.blogspot.com ina picha za kihistoria za muziki wa Tanzania, ni darasa kubwa sana kwa wanamuziki na wadau wa muziki wa Tanzania. www.musicintanzania.blogspot.com ina picha za bendi mbalimbali zikiwa kazini, nyingi za hizi bendi huwa hazionekani kabisa katika vyombo vya habari vya kawaida, ya kawaida. Kuna hii ya www.johnkitime.blogspot.com ambayo inaongelea haki za wasanii nayo pia ni darasa kubwa kwa wenye kutaka kujua haki zao.
     
  2. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Kaka wanamuziki wa kitanzania wana huo muda wa kuperuzi ktk blogs mbalimbali,wao mabifu yasiyokuwa na maana,hawapo kupata habari mpya na hawapo ili wajifunze
     
  3. S

    Sir Benwaa New Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :a s 465:it's my pleasure to congraturate john kitime for creating blogs for tanzanian musicians. It creates awareness to our rights and it's an exposure slot , as a gateway for tz musicians to the world. (may god bless you kitime) abenovilla@gmail.com
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    He is a legend!!
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,039
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    kwani ukisema yeye ni mkongwe hatuta kuelawa au...ha ha ha napita 2 mkuu ucje ukaanza yale mambo yako ya cku ile ktk ile thread.by the way 4 sure he is a legend,and its ok 4 a legend like him to go multmedia via blogs.bravo kitime
     
  6. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    senkyu kwa hii sread
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dah, Jamaa Kwa Ukweli sio mchoyo kuelezea michango ya wanamuziki wenzake haswa wale waliotamba ktk miaka ya huko nyuma. Pia anapatikana ktk web ya wahapahapa na kweli analeta historia nzuri sana kwa mashujaa wa Muziki wetu wa Tanzania.
     
  8. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wewe, unadhani ukisema "Thank you!" utaonekana mshamba?
     
  9. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    good work
    He just need some promotion
    Labda tumshauri kwenye hili
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wanamuziki wa ukweri wa bongo..Mzee Kitime namkubari sana..pia dada Carola Kinasha..wahapahapa band..cha ajabu wabongo hawawapi heshima wanayostahili.
     
  11. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I like John Kitime He is surely a Legend of its own and very Honest guy
     
  12. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mzee Kitime katafuta sana promo ila amekosa. Moja kati ya vitu anavyofanya ni kutoa elimu juu ya haki za wasanii.

    Hilo ni 'kosa'. Wahujumu muziki wa hapa bongo hawako tayari kuona wasanii 'wakifunuliwa' na wamekuwa wakishirikiana na maafisa masoko wa kampuni mbalimbali hapa mjini kuhakikisha wanamzibia mianya ya promo.
     
Loading...