Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Kitime anena "Tulimpenda lakini Mungu alimpenda zaidi"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sikonge, Dec 10, 2011.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hii nimeiona Facebook Wall ya Mzee John Kitime na nikaona si vibaya kuileta hapa tuijadili maana ina ukweli mkubwa sana ndani na mafundisho kwa jamii yetu.

    John Kitime

    Dah hii kali, jamaa alikuwa amelazwa, zikatakiwa laki5 afanyiwe operesheni, ndugu wakapiga chenga mwezi mzima hawana pesa mpaka akafariki. Siku mbili baada ya hapo walikuwa wameshachangia,
    Sanduku-700,000.00
    Usafiri- 1,500,000.00
    Tshirt- 400,000.00
    Chakula- 1,237,000.00
    MASHADA-237,000.00

    Halafu wanadai,'TULIMPENDA LAKINI MUNGU ALIMPENDA ZAIDI'.....UNAFIKIIIIIIIIIIIII​IIIIIIIIIIIIIII
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Walishindwa kuchanga pesa chache ili apone,wameweza changa nyingi.Duniani kuna mambo
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haya mambo haya,yanatia hasira sana,tena wale ndugu wenye pesa waliokataa kumsaidia mgonjwa ndo hao wanaomobilize michango na wanakamilisha michakato!
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hii inanikumbusha wimbo wa Sikinde uitwao "HURUMA KWA WAGONJWA".

    Wimbo huu unaelezea umuhimu wa kuwasaidia ndugu wakiwa hai. Wao husubiri siku ya mazishi ili kujionyesha na Makamera ya bei mbaya, suti na viatu vya bei juu. Kwenye misiba kweli sura kuuza ni rahisi kuliko kwenye magonjwa hospital.

    Taratibu tutafika maana kama tumeshaanza kuliongea, ina maana wengi linatutibua.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    MMENIKUMBUSHA MBALI SANA , Rest in peace my grandfather J.M.MSOFFE
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tena wale walio piga chenga wakati wa ugonjwa
    msibani wanakuwa wapo mbele mbele sana tu ili waonekane.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Sana tu Mkuu. Yaani wauza sura Hospital wanaikimbia kama ukoma. Hospital hauzi vizuri kama Misiba.

    Na hasa kama msiba upo Dar. Ona Mr. Eboo (M-Masaai) amefariki na kuzikiwa kijijini kwao, Wauza sura wakasepa.

    Watu walipiga mahesabu wakaona, duu, ukienda hadi Arusha na huko kwenye mazishi hakuna hata Camera..... Jamaa wakapiga mahesabu na kuja na jibu la "Kama ni noma na iwe noma.......", Arusha haendi mtu.
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kweli ni unafiki mkuu.
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Very sad,sasa wanatofauti gani na wauaji jamani?
     
  10. m

    mbweta JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole zake. Kila kifo ni matokeo ya uzembe. Nani katili ndugu au hospital walioshindwa kumuhudumia kisa hana laki5.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Watu wanatafutia sifa kwa marehemu tu. mgonjwa halipi!
    Kaaz kwel kwel!
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hii ipo sana. Wakati mwingine bora kuepuka lawama kwa kuchangia matibabu hata kama mnajua mgonjwa hatapona
     
  13. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani msiba wa nan?Au ndo jamaa mmoja kasema J.M.Msofee ikiwa ndiye alikuwa na wadhfa gan?
     
  14. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wanajua huo ndo mchango wao wa mwisho kwa muhusika.
     
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Muwe mnasoma thread na kuielewa kabla ya kupost, hakuna msiba hapa, angel kakumbuka hili lililoandikwa hapa pengine lilitokea kwenye msiba wa babu yake

     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Na msibani watakuja wengi kuliko walioenda alikokuwa anaugulia
     
  17. m

    mob JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    eeh Mungu mwingi wa rehema nakuomba unipe ujasiri wa kuchangia wagonjwa na uniondolee ujasiri wa kuchangia harusi,sendoff,get together na kipaimara AMEN
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Duuu, hilo nalo neno. Wanaita Mchango wa ONE WAY TICKET and never come back.

    Wanakuja kabisa na suti nzito ili wakuage na milele usiwasumbue tena, khaaa!!!
     
  19. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni kawaida kwa binadamu hasa wanafiki, na hasa pale wanapo changia harusi pia kwa mamilioni huku vijana wakikosa karo na hata wakiambiwa wachangishe pesa za karo huta waona....
     
Loading...