Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John kitime amvaa Mheshimiwa Sugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIM KARDASH, Dec 28, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hebu pata vionjo vya MR2.....enzi hizoooooo
    Mwaka 1995, nikiwa najaribu kusambaza kazi za wanamuziki wa Tanzania kupitia kajimradi kadogo, mwanamuziki Innocent Nganyagwa alinijia na kunihadithia kuhusu mwanamuziki mpya wa Rap ambaye alikuwa tofauti na wasanii wenzie, kimawazo na hata jinsi ya sanaa yake ilivyo, na ndipo nikakutana na kusikia kazi ya MR2.

    Muziki wake ulinifurahisha kwa sababu mbili ya kwanza alikuwa akitumia Kiswahili kilichoeleweka tofauti na wasanii wengi wa Rap wa wakati huo ambao walighani Kiswahili utadhani wameshuka leo toka Marikani, pili alikuwa na ujumbe mzito, ambao hata leo miaka zaidi ya 15 toka ulipotolewa bado una maana kwa jamii ya Tanzania. Sishangai kuwa yeye sasa ni Mheshimiwa Mbunge Joseph Mbilinyi.

    Lazima nijisifu kuwa sikukosea kuanza kusambaza kazi yake ya kwanza album ya NI MIMI. Angalia video hii kwa makini utakuta mengi aliyosema atatimiza alitimiza.


    http://www.youtube.com/watch?v=2X9MREzjT5s

     
  2. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hayo ni maoni yake na ana haki ya kuona hivyo. lakini kuna wengi wanaoona kuwa Sugu hakustahili kuwa hapo alipo. Isipokuwa alitakiwa kuwa na mafanikio zaidi kwenye muziki. Huko kuna mfaa na yeye ni expert wa huko.
     
  3. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    The ROM, badilisha hiyo subject kaka, inashtua kidogo kumbe jamaa anampa shavu Norton - Anti Virus
     
  4. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa mkuu,wanaoona kua hukustaili kuwa hapo kivipi?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mkuuu mbona ajamvaa kama tittle inavyoonyesha? Mbona kampa shavu au ni hit stunt?
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    umenitisha kweli mkuu,nikaanza kuwaza kunani tena mzee wetu tunaemheshimu

    nadhani tungekuelewa tu hata pasipo kuweka kichwa cha habari kilicho tofauti na mada yako

    kiukweli Sugu tangu kitambo sana alikuwa ni mpigania haki hata ukisikiliza ile nyimbo yake(ana miaka chini ya 18) utaona jinsi alivyofikisha ujumbe kwa njia ya muziki na kupinga vitendo viovu wanavyofanyiwa wanawake wa umri ule

    Hongera SUGU
    mambo mengine ni mchakato wa maisha,ipo siku tu watakubari(wanachotaka wewe upate tabu raha kidogo maneno kibaoooo)
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndio zake:alien:
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha habari na habari yenye tofauti kabisa.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yaani huyu lazima atakuwa ni mwandishi wa global publisher aisee..
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,316
    Likes Received: 8,953
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani kuna kitu sijakielewa? hiyo headline na habari zenyewe mbona ni tofauti sana? au The Romantic ni mwandishi wa magazeti ya udaku?
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    i did that purposely cuz subject niliyoiweka "inauza" si unajua humu chadema wengi ..ukiiweka hivyo ndio itapata wasomaji wengi maana wataingia kwa jazba kwa lengo la kuja kumdefend mtu wao sasa kabla ya kufanya hivyo itabidi wasome kwanza,it was just a strategy usijali mwisho wa siku ujumbe umefika!
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mzee umekuja tena eeeh.....karibu sana
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    kijana katoka mbali sana,
    toka enzi hizo mzee wake yuko hai (R.I.P)
    kabaki na familia, kahangaika na wadogo zake,
    kaendelea kumtunza mama yake,
    hata leo ni mheshimiwa,
    kweli maisha yataka uvumilivu wa hali ya juu sana.
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Habari nzuri amei-title kiudaku!!
     
  15. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani Hatman(brother ake)alikua alikua wapi..maana yeye sio first born wa mzee mbilinyi
     
  16. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ukikata tamaa hapa duniani ujue ndo umekufa ukiwa hai. Sugu amepambana sana. Nadhani pacha wake ni Prof. Jay
    Hawa ni mabalozi wa kweli muziki wa kizazi kipya hapa TZ
     
  17. K

    Kolero JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni mbinu ya kutufanya wengi tukimbilie kuisoma, asingefanya hivyo wengine wangepita tu!:poa
     
  18. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli kiswahili kigumu!!!
     
  19. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kiswahili rahisi tu ni kama kioo ukicheka nacho kinacheka ukinuna hali kadhalika...
     
  20. M

    Madenge Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hartman ni brother wake kwa mama mwingine..jipatie kopi ya kitabu cha historia yake ya maisha.
     
Loading...