Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Heche Suguta kuwa live ktk Mlimani Tv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chief Isike, May 30, 2011.

  1. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mpiganaji ndugu John Heche, M/kiti wa BAVICHA atakuwa kwenye kipindi Mlimani TV hapo saa 2.30 mpaka saa 3.30 usiku huu wa leo. Atakuwa akijadili KEKI YA TAIFA. Naomba kuwasilisha wakuu.
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Twamsubiri kwa hamu. Naomba dowans wasilete zakuleta leo.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mlimani tv tunaomba frequency zenu
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Sie wa mkoani tutamwonaje M/kiti wetu maana huku mlimani haionekani,ama kama inapatikana kupitia dish tunaomba frequency zake
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona ayupo hapa ww umezipata wp habar hizi?
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ndo kinaanza wana JF!
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupeni update wengine tumekwama ktk foleni
     
  8. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Heche ni tumaini jipya.. Anajiamini sana.. Naamini ataleta Changamoto mpya..
     
  9. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Anasema hili ndio baraza la kwanza la vijana, mwanzoni ilikua Kurugenzi ya vijana..
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anasema live kwwa ni ni polisi wanaua raia?
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa Baraza la Vijana Taifa Chadema yuko Live sasaivi Mlimani Tv
     
  12. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anaongelea nini?
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mambo ya baraza kwa ujumla wake
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    anasema massawe alikuwa rpc akavurunda vibaya sasa badala ya kumshusha wakampandisha kuwa Rc apo tarime. Kasema serikali inaharibu na imekaa miaka 50 bila mafanikio.
     
  15. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Martha kauliza kutoka kilimahewa anataka kadi, teeh teeh teeh safari imeanza.
     
  16. z

    zamlock JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yani jamaa anatoa live na watu waelewe kampona masawe kichizi yani huyu jamaa ni noma na anajiamini
     
  17. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mohammed toka kongowe anasema jaman serikali imewatupa kiajira mpaka wanatumikishwa. Kaimba Bavicha isaidie jaman. Aya,ilo jukumu jipya.
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mr Edward kutoka k.koo anasema vijana wengi wanataka kadi lakini wanashindwa pa kuzipata. BAVICHA sikiliza ilo.
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kamanda Heche anasema ccm imefika mwisho. Anasema vijana nape anasema wanakaa na kuongea ujinga eg cdm chama cha kichaga na upuuz mwingne? Kasema wasiwe na wasiwasi na makamu wake kuwa mwanafunz eti kuna wabunge wanafunzi lakini bado wanapeta. Pia yeye kawa diwani akiwa mwaka wa pili chuo. Makamu kasema Kazi ndo imeanza sasa
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mwongoza kpindi tangu mwanzo anasisitiza kutotaja majina sasa sijui ni kipindi cha mafumbo?? Uyu Hamis Hassan Damumbaya sijui vp,woga umemzidi. Kila ilipotajwa ccm,nape ,jk alikuwa anafuta kwa kupaza sauti yake.
     
Loading...