Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Heche na Chaha Heche ni mapacha?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TUNTEMEKE, May 8, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna tetesi zinasema kuwa mmoja wa wagombea uenyekiti wa bavicha John heche ana umri wa miaka 30 ilhali hata mdogo wake wa damu Chacha heche naye ana niaka 30, je ni kweli kuwa hao ndugu ni mapacha ? kama siyo Chadema tuwe makin yale yale ya masauni yanaweza kuja kwetu
     
  2. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni hivyo basi hao ni mapacha, wanaowafahamu vizuri hebu watujuze?
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wanatamaa sana hao madogo john henche na chacha henche ni ndugu wa tumbona moja na kaka yao ni yule mwanasheria wa nemco ndiye mkubwa na john henche ndiye mkubwa kwa chacha henche kwani wanataka nini wote hao?
     
  4. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sioni shida kama wote wanakidhi vigezo na masharti ya BAVICHA kwani katika chama suala la undugu halina nafasi bali uwezo wa kuongoza ndio iwe kigezo no 1.
     
  5. k

    king11 JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni mnafiki acha kudanganya umma hakuna mpuuzi anayefanana na wewe bila shaka umetumwa na mafisadi pumbavu wewe
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Nemco ndio nini mkuu? mmeshaambiwa acheni kuparamia mambo msiyoyajua kwani Heche hujui wako wengi?!! ama ni dhambi mtu akiitwa heche?!! mmekalia majungu ya kizamani mtashikwa umbea..muulizeni yeye kama nyie mnajua wanalingana umri basi ni jukumu lenu nyie kuleta ushahidi sio majungu kwenye mitandao hiyo sio siasa...
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Majungu yatakuua wewe usilete tetesi kwenye siasa..No research No right to speak!!! njoo na ushahidi hapa sio majungu ya kizamani..nenda Facebook ndio wako watoto wenzio wanauza majungu sio hapa JF..
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    labda ni mapacha, pengine hatujuia hilo
     
  9. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    kampeni za Maji choo hayo!
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa tu ni kwamba wote hawa walisoma bulima sekondari miaka ya 1997-2000
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    usipende kushabikia kama hujaelewa nimesema kuwa kama wote mtu na mdogo wake wana miaka 30yrs je siyo kwamba john heche ameghushi umri au yeye na mdogo wake ni mapacha nahisi kuna umasauni hapa , maana inavyosemekana masauni alianza shule akiwa tumboni mwa mama yake , CDM angalieni umri wanaghushi vijana wengi
    Wapambe na yeye mwenyewe John Heche a.k.a diwani mstaafu kama yumo humu ajibu maana mie nimesiki awatu wansema nikaleta jamvini wajadili, na pia labda tuombe msaadawa david kafulila anajuwa kama ni mapacha
     
  12. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu nina uhakika hawa vijana si mapacha, sekondari waliachana kwa zaidi ya miaka 3, na huyu diwani mstaafu alikuwa akiitwa Wegesa na kamaliza 2000, najua wapo humu wataeleza:phone:
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka ukisubiri John heche ajibu ni aibu hajui kutumia mtandao kabisa na labda wajibu wapambe wake , lakini kama hajui hata kutumia computer tutakuwaje na mwenyekiti wa namna hiyo, tunahitaji mtu msomi na mwelewa asiyeghushi umri , jasiri, hiyo ya ujasiri nisimunyonge inamfaa kabisa anayo , ila kwanini aforge umri???
     
  14. M

    Mbwazoba Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujasiri gani? yeye anatokea kikabila kinaitwa wakira, ambao ni waoga na wanafiki wa kutpwa. uifika trm uwaulize hao wakira utashangaa walivyo vimeo ni waoga na wasemaji wa mambo wasiyoyaweza, hahahahahaaahaaaaaaaa, wanavaaa gamba la utarime hehehehehee
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Swali lilikuwa zuri ila majibu Mhmmmm! Labda hatujaelewa swali, ebu mtoa mada fafanua swali lako vyema ili ueleweke lengo lako, sitaki kuamini kuwa unafanya kampeni hapa wala lengo lako ni kumchafua mtu bali unataka kujua ukweli (Facts) wenye uhakika ili kujifunza kutokana na makosa!
     
  16. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndg. Mtoa mada Kuna habari kwenye Tanzania Daima la jumapili tar. 22 feb 2009 yenye kichwa cha habari "John Heche Suguta: Diwani aliyemstaafisha siasa Peter Zakaria" inamuelezea Heche alizaliwa 1981, alianza shule ya msingi 1988 Nyamahanga S/M, O'level Bulima S/S , A'level Musoma alliance kisha akaenda kusoma chuo cha ualimu Bunda kabla ya kwenda SAUT. Kwa hiyo kimsingi huu ndo mwaka wake wa 30 duniani na inawezekana haujafikisha rasmi au kaushafikisha rasmi inategemea na tar. na mwezi wa kuzaliwa...google Johh Heche utapata habari zake mi si mjuzi wa ku'upload kwa simu.
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona na mdogo wake anye ana miaka 30? wakati kishule walitofautiana madarasa matatu?, in short jamani John heche amefoji siyo ana miaka 30,
     
  18. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    HTML:
    
    
    mimi navyofahamu hawa vijana wote wamejitoa hadharani kupambania mabadiliko na siyo tamaha kama unavyodai na hata siasa za tarime inaonesha dhahiri anazimudu CHACHA HECHE mnyonge mnyongeni haki yake mpeni VIVA HECHE FAMILY
     
  19. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu, nadhani kuna watu wapo hapa kuendekeza majungu.
    Majina yasiwafanye kuhukumu watu, Kwani Benjamin Mkapa na Keneth Mkapa walikuwa ndugu?
    Na hata kama ni ndugu, what's wrong kama wanavyo vigezo vya kuongoza BAVICHA?
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    bila shaka tumeshakujua sasa. Mwanzoni ulijifanya unataka kujua kama hawa jamaa ni mapacha. Sasa tumegundua unachuki binafsi. Inawezekana umetumwa na akina Nyakarungu waliopigwa chini na Mh. John Heche mpambanaji wa kweli, aliyejitolea kwa moyo wote kuwasaidia vijana wa kitanzania na wananchi kwa ujumla. Suala la kusema kuwa Heche hajui computer siyo point bali pumba tu.
     
Loading...