Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Heche mwenyekiti mpya BAVICHA taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, May 29, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu,

    Habari ndio hiyo Heche amechaguliwa kuwa Mwenyekiti Taifa wa Bavicha baada ya kupata 53% ya kura zote, akiwaacha kwa mbali wagombea wengine 5,, uchaguzi umeisha alfajiri hii

    [​IMG]
    Dr. Slaa katika mkutano wa uchaguzi

    [​IMG]
    Wajumbe katika mkutano wa uchaguzi
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,ameshinda jamaa aisee!
    Haya bana,ngoja tu tumpe ushirikiano kwa manufaa ya chama!
    Tarime haitaenda chadema tena,kama heche kashinda
    He will always bring conflict na ccm wata nufaika na minyukano ya chadema kule
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mtakoma huko mlikofikiri mtapandia. na huyo kibaraka wenu mwambieni wenye mapenzi mema na nchi hii wanaripoti huko huko na ndo kimbilio la watoto wao maana hatuna ardhi nyingine zaidi ya hii. hata ikulu inawezekana pia kuripoti CDM.

    sio wote wanafikiri na kufanya simply for stomach.

    Habari ndo hio, hapa mmeingia choo cha kike. tangulie kwenye magamba kule.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Heche nakujua wewe ni jasiri huogopi vitisho vya magamba, magamba walifanya juu chini ili usiwe mwenyekiti wa Bavicha lakini Mungu ni mkuu hongera sana wazee wa Chadema, wajumbe na viongozi wote wa Chadema hakika mmetupa mtu atakayekuwa msaada na nguzo kuu ya Chadema.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Khaa!! jamani, hoja ijibiwe hapa,sio mnajaza sredi kwa post za ng.uruwe pori tu,mwenye details amwage tuone!!coz naona kama kuna hoja hapa!!
     
  6. escober

    escober JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Big up Heche we are behind you
     
  7. Mbaneingoma Zom

    Mbaneingoma Zom JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakushukuru Mwana Mapambano kwa kuktujuza hilo sisi kama wanachama na wapenzi wa CHADEMA tunamuahidi ushirikiano yeye apige kazi tu sisi tuko pamoja naye siku zote. Hongera sana Hechee!!!
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Hongera Heche!!Uongozi si lelemama,wamekuamini,tunakuamini,una kazi kubwa na ngumu mbeleni,uimara wako ndio nguvu kubwa ya mafanikoi bavicha. Hatutaki majibizano yasiyo na tija kama UVccm!!
    All the best in ur new Carrier
     
  9. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu,

    Sikujui hata kwa sura, sijui ilikuwa na title gani lakini ujasiri wako unanipa kila sababu ya kuamini utakuwa mwiba kwa magamba na wale wanafiki ambao tumbo linawaongoza.

    Tuendeleze mapambano.
     
  10. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh, inamaana ndo anawachaguliaga wanatarime mbunge?
     
  11. n

    nzom Senior Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    makamu wake nani,katibu na naibu katibu na je wajumbe mwenye uwezo wa kutupa hilo plz then naombeni hoja zile za ukabila udini zifutike kabisa kwani hazitatujenga kabisa
     
  12. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingetosha tu kusema una imani na Heche, haya mengine ya CCM kufanya juu chini ili Heche asisinde as if wagombea wengine wa Uenyekiti walikuwa mamluki wa CCM ni hoja ya hovyo kabisa.

    By the way wamuogope kwa nini hasa?binafsi naamini pia kuwa Heche kwa kutojua atainufaisha sana CCM Tarime 2015, wait and see!!
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nope,anapenda sana madaraka!
    Alivo shindwa kwenye kura za maoni hakusaidia chochote
    chadema kushinda,hasira zake ilikua za manufaa kwa ccm!
    No wonder 2015 ataenda kugombea tena,waitara atataka nae pia,
    mnyukano ule ule,mwisho wa siku atakae shindwa kura za maoni hata saidia mwenzake kwenye kampeni!

    Hakuna ubishi kwamba Heche ana nguvu kubwa tarime,na kama angepitishwa yeye angeshinda
    ila,kwa upande wa uongozi wa chama tarime,hana nguvu na hapo ndipo waitara anapo mshindia!

    So far,tusahau hayo na tuangalie mbele kuna nini
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mbona Heche huyohuyo ndio analalamikiwa na wana CHADEMA kwa kuchangia kwa kiasi kikubwa kulipoteza jimbo la Tarime kwa CCM,na wengine wanadiriki kusema kwamba kuchaguliwa kwake kutapelekea jimbo la Tarime liendelee kushikiliwa na CCM mwaka 2015?.....

    Wape hongera wajumbe wa BAVICHA walioshiriki na kufanya uchaguzi badala ya hao wazee wa CHADEMA na Viongozi wa CHADEMA,kuwapa hongera hao wazee na viongozi kutawafanya baadhi ya watu wahisi kwamba John Heche kachaguliwa na wazee wa CHADEMA na viongozi wa CHADEMA kitu ambacho si kweli...

    Mwisho naomba kumpongeza sana John Heche kwa kuchaguliwa,cha msingi apewe tu ushirikiano,ni kiongozi mzuri sana huyu.
     
  15. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hongera sana JOHN HECHE kwa kuchaguliwa kuwa mwenyekiti wa Bavicha,kazi yako kubwa ni kuleta mshikamano kwa vijana wote wa Chadema nchi nzima,pia kuhakikisha kuwa jimbo la Tarime uchaguzi ujao linarudi Chadema.Mungu ibariki Tanzania,Mungu ibariki Chadema,Mungu ibariki Bavicha.
     
  16. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  17. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Subirini mtaona shutuma lukuki hapa, kuna mtu namsubiri hapa.
     
  18. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Wanajamvi...hii ndio safu ya uongozi wa bavicha taifa,John Heche mwenyekiti,Makamu mwenyekiti bara Juliana Shonza na visiwani Sharifa..
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Wazee lazima wapongezwe kwa kusimamia uchaguzi vizuri bila kuharibika hilo la Heche kuchangia kulipoteza jimbo waachie wanachadema wenyewe ndio wamemuona anafaa wamemchagua hayo mengine ni maneno ya wafa maji tumeyazoea.
     
  20. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Heche ni mzuri, moyo wake wote uko CDM matatizo madogo madogo ambayo aliwahi kutajwa kuwa nayo atabadilika naamini. kuna vijitabia mtu/binadamu anafanya but kadiri umri unavoenda anaimarika na kubadilika. hakuna binadamu aliye kamili. tumtakie heri na kumpa ushirikiano
     
Loading...