Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Heche akwea pipa kuelekea nchini Moroco, Kuhutubia mkutano kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyahende Thomas, Jul 11, 2012.

  1. Nyahende Thomas

    Nyahende Thomas Verified User

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg wanaJF,
    Taarifa nilizopokea hivi punde ni kuwa Mwenyekiti wa Taifa, wa Baraza la vijana Chadema kamanda John Heche amekwea pipa jioni hii kuelekea nchini Moroco kuhudhuria kikao cha bodi ya Freedom Forum For International Young Democratic Union, uliopangwa kufanyika kuanzia kesho tarehe 12/07/2012.
    Heche ambaye ni mjumbe wa bodi ya taasisi hiyo atawasilisha mada juu ya unyanyasaji unaofanywa na vyombo vya dola kudumaza demokrasia pamoja na mauaji holela ya raia. Case study itakuwa mauaji ya Igunga, Arumeru,Arusha na Nyamongo.
    Pia atazungumzia vitisho vya kuuawa kwa viongozi wa Chadema pamoja na kutekwa kwa Dr. Ulimboka.
    Naomba kuwasilisha kwenu wadau.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Afadhali ni Moroco. Ingekuwa ni itali kuna watu wangechangia kidini sana hapa!
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu! Ila hapo watakuwa kimya kiroho safi!
     
  4. Liwalo-na-Liwe

    Liwalo-na-Liwe Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila waarabu siyo wazuri sana, tabia zao ni za Mombasa na Unguja Pemba
     
  5. M

    Magesi JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio maana cdm ipo kwenye damu yangu sbabu ya mipango dhabiti kutoka kwa makamanda kama john heche
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Ni morroco sasa! Chemeni sasa.

    Hapa akutakuwa na maneno yeyote.
     
  7. h

    hans79 JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Penye Ukweli uwongo hujitenga, wataongea nini ili hali mkutano Morocco!
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wale wanywa gahawa wote kimyaaaaaa!!!!!!!!
     
  9. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pepopunda pepopunda wewe una kila dalili za ugonjwa huu wahi kwa mkopi haraka
     
  10. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Aluta continua,cdm 4ever represed magamba
     
  11. Liwalo-na-Liwe

    Liwalo-na-Liwe Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pepopunda pepopunda tanira, Kajambishwa mwingine TUMBO linakuuma wewe, Kweli UTAWAJUA TU KWA MATENDO YAO
     
  12. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo lao ni ufinyu wa kiakili, unafikiri hata Dr. Ulimboka angekuwa wa pande zao nchi hii ingekalika?
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu awatie nguvu watetezi wa wanyonge
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahaha mi laki it bhana!
     
  15. M

    Mabala The Farmer Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikubwa ninachopongeza ni kupelekwa kwa damu changa maana wangekuwa dhaifu saa hz wanagombea tiketi,ila na uozo wao utajulikana dogo kapewa data zote aaaahhaaa teheteheeee.... Watu makini mpaka vijana makini.
     
  16. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kikwete hakualikwa
     
  17. blea

    blea JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nia njema
     
  18. m

    majebere JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Ajiangalie tu huko, wasije wakamuharibu. Unajua tena warabu wakiona kijana kavimba vimba,lazima akaribishwe faragha.
     
Loading...