Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Heche afichua mbinu chafu zinazoelekezwa kwa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Advicer, Sep 29, 2012.

  1. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mpango wa kusitisha M4C, baada ya ccm kugundua kwamba mbinu zote za kusitisha M4C kwa kutumia polisi na dola zimegundulika baada ya kujaribu kutumia vifo vya Morogoro na Iringa kushindikana sasa wameamua kuwatumia CUF, mpango unaonyesha kwamba CUF watakwenda kwenye maeneo ambayo chadema ina nguvu kubwa sana kama Arusha,Mbeya,mw anza, Manyara,Kiliman jaro,morogoro, Shinyanga,Mara na maeneo menginek
    ama hayo watafanya mikutano ambayo itakua na lugha za matusi na kejeli na kuikashfu Chadema na viongozi wake ili wapenzi na wanachama wa chadema wawafanyie fujo hao wanaotukana au watumie watu watakaovalishwa nguo za chadema kuanzisha fujo kwenye mikutano ya CUF ili ionekane kwamba CUF wanafanyiwa fujo baada ya kuoneka hivyo Cuf watawataka wanachama wao pia kuifanyia chadema fujo na hivyo serikali itaingilia kati kufuta operesheni M4Cna kile kilichoanzishwa na CUF kwa jina la V4C na malengo ya ccm kutuzuia kwenda vijijini kuwaamshaWatanzania yatatimia kwa kutumia justification kwamba mikutano hiyo inafujo kwahiyo imefutwa au kusitishwa na hapo CUF watakubali kwa haraka maana ni mpango wa pamoja, nachukua fursa hii kuwaomba vijana wa Chadema popote walipo wasifanye fujo au hata kutukana mtu hata wakifanyiwa fujo wasijibu maana tutawapa fursa wabaya wetu kutumaliza, tunaikaribisha sana CUF popote ili wajipime na kuona je ni washindani wetu kweli? sisi hatushindani na CUF wala chama kingine chochote cha upinzani bali adui yetu ni ccm, ninawaomba viongozi wa vyama vya upinzani hasa Cuf kuacha kutumiwa na dola kufifisha harakati za watanzania kuleta mabadiliko ya kweli katika nchi hii kwa kutumia chama chao cha demokrasia na maendeleo chadema. MUNGU IBARIKI CHADEMA, MUNGU IBARIKI TANZANIA, HAKUNA KULALA MPAKA KILEWEKE.
     
  2. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Maneno mazuri kwani watanzania wa leo si wa kipindi kilee! Anben wanajua kutofautisha dhahabu na kichupa!
     
  3. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kabisa
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu John Heche awe makini ktk hili tamko maana tusije tukasikia tena yule dada makamu wake naye katoa tamko la kukanusha tamko hili la Heche kama kipindi kile kwa Shibuda.

    All in all asante Heche kwa kutufumbua macho.
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa ubaya aibu ngoja tuone
     
  6. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hakika hili lipo wazi,kafu wanajitahidi kuilinda ndoa yao isijeteteraka...tumekupata kamanda heche.
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Siasa haina cha uadui, leo CUF na CCM wamepatana Zenj na Mwanza, juzi CDM na CUF Igunga kesho itakuwa Mwanza au Wenje kwenda TLP lakini kuwa na uadui wa kufa mtu si busara na hata kutendo cha jana msimamizi kutolewa maneno machafu hadi FFU kumtuliza na kumkagua Mbunge huyu km ana bastola (Star tv saa 2.00 usiku 28/sept) kimethibitisha Siasa ni zaidi ya maisha ya wengine ambao ngumi au kifo kwao sawa tu
     
  8. s

    step Senior Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Adui yako mwombee njaa. Mipango ya hila huwa haina baraka kutoka kwa Mwenyezi Mungu.
     
  9. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hujuma kila mahala!!
     
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli akili za Wana-CDM wote ziko hivi au muna 'act' tuuu uchizi?
     
  11. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kwani hujui sababu ya utitiri wa vyama vya siasa nchini? Zaidi ya asilimia 70 viko kwa ajili ya kazi maalum ya CCM. Ukiondoa CHADEMA, DP (Mtikila),NCCR na TLP kidogo chunguza hivyo vingine. In fact hata havijijui kama vipo!
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,366
    Trophy Points: 280
    Ni habari njema kwa chadema.
    Prejudice is lesser evil than bias.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,366
    Trophy Points: 280
    Umechukia mbinu zenu zimefichuka???


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  14. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Wana mbinu nyingine ya kumtumia ZITTO KABWE ya kumtaka azungumzie mambo ya kugombea urais na kuwafanya watu wasahau ishu za maana.
     
  15. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    this make some sense!!
    Haiingii akili kuona CUF inaishambulia chadema ilhali chadema si chama tawala!!
     
  16. m

    mpepo Senior Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Umesema Ukweli MTUPU kwa hali ilivyo sasa CDM haizuiliki kirahisi lbda kwa mbinu za KIMAFIA kama hizo za hila. Mungu ni MWEMA sana anajua hata Tunayowaza atawafunua tu na hila zao.
     
  17. C

    Concrete JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Safii safi sanaa kamanda Heche.

    Dawa ni kuwaumbua CCM na vibaraka wao hadharani tu.

    Ningependa kutoa ushauri ufuatao kwa watu wanaopenda haki na amani ya nchi yetu.

    1/Mkakati wowote wa siri unaopangwa na CCM kuuweka hadharani kabla au baada ya kutekelezwa kama hivi alivyofanya Heche(Ikiwemo kuvujisha nyaraka za siri)

    2/Matukio yote ya kutengenezwa, watu wawahi kuyarekodi(Picha,video na sauti)

    3/Kila penye dalili ya kutaka kutekelezwa mpango mchafu kutoa tahadhari mapema ili kila mtu ajue.

    4/Kuwafundisha raia mbinu bora za amani, kukwepa na kushinda mbinu hizi chafu.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,840
    Likes Received: 5,203
    Trophy Points: 280
    Jenga hoja acha matusi haya saidii chochote!

     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Junk...
     
  20. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sikutegemea,sijategemea na sitategemea wanaccm kufurahia habari hii.kwa hyo iwe chachu ya kujua mioyo ya wanacdm,wanacuf,na ccm kupitia thread hii.
     
Loading...