Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Edwards has proposed to his mistress!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kui, Feb 10, 2010.

  1. kui

    kui JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    John Edwards has proposed to his mistress whom he also has a baby with. Kumbe nyumba ndogo inaweza geuka kuwa nyumba kubwa? Haya tunayosema kila siku, jamani kaka zetu hamchoki?????????!!!!!!!!!.......makubwa!




    Source:The enquirer
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Toka zako hapa unafikiri wote tuko saluni....kwanza hata source hujaweka. Kui vipi bana?
     
  3. kui

    kui JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    My bad, sorry, nilisahau kuweka source
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Feb 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Safari ijayo usisahau, sawa?
     
  5. kui

    kui JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    Sawa kaka, unaonaje lakini jamaa kaamua kuweka kambi na kuchukua jumla kabisa nyumba ndogo. What If he won the democratic nomination or, and even the Presidency for this matter?
     
  6. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kui kama sheria haimzuii na hajavunja mkataba wowote, basi kila la kheri. Tatizo ni kama amesigina sheria na mkataba. Pia kama anaoa kwa gharama zake na si za walipa kodi, sawa tu
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    upweke nao mchungu dia, kama hujawahi kuwa mpweke unaweza kudhani mjinga, lakini waliowahi kuwa wapweke wataheshimumawazo yake na kumuombea heri.

    ya nini kuendelea kuishi na mwanamke asiyeisa vituko eti kisa ndoa? na kwanini uishi bila mwenzi wakati wakupendao na uwapendao wapo???????
     
  8. kui

    kui JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    Very true ndugu, we're humans and we make mistakes but maaan!, I think you guys sometimes (or most of the times) don't think straight when you face temptations. where do your ego go in times like that?
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama mke wake kaamua kumdivorce sioni neno. Kama anaachana na mkewe sooner or later he would have gotten married to another woman....why not the woman he has a child with?
     
Loading...