Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Cena is BACK!!

Discussion in 'Sports' started by Isaac, Dec 1, 2010.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    WWE ilipata pigo kubwa wiki iliyopita baada ya John Cena kutimuliwa.
    Juzi Jumatatu katika ukumbi wa Wells Fargo Centre,Philadelphia,Cena alionekana katikati ya mashabiki akiwa na tiketi yake mkononi. Uwepo wake ulianza kuhisiwa kabla hajafika kwani R-Truth alipanda ulingoni na kudai kuwa alijitolea kumsaidia Cena ila cena alikataa na ikamgharimu kazi yake. Pia akasema 'Nexus might have won the battle,but the war has not started yet.' Pia akatoa kauli kuwa mwanaNEXUS yeyote ajitokeze kupambana naye.Wakati Mcguillicuty akitoka anashambuliwa na mtu asiyeonekana sura bali viatu na kaptula kama vya Cena. Cena anamshambulia pia Heath Slater ulingoni na kumpigiza kwenye meza ya watangazaji. Wade Barret,bosi wa Nexus anajitokeza ulingoni kutangaza kuwa john cena atawindwa na ataipata. Hata hivyo Cena anajitokeza kwenye sikirini kubwa na kumwambia Baret kuwa kabla hajafukuzwa alitoa ahadi kuwa atamjeruhi mwanaNEXUS mmoja baada ya mwingine. Nexus wanamzunguka Cena na anawaambia wanakosea kufikiri kuwa adui yao ni yeye pekee wanakosea. Baadhi ya RAW SUPERSTARS wanawashambulia Nexus na Justin Gabriel anatandikwa Attitude Adjustment juu ya gari na Cena.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ( The champ is back )!!!I love you,john cena!!!your the best!!!you can't see meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
    [​IMG]
     
Loading...